10G-SFPP-BXD-S Brocade 10GBase-BXD 1330nm/1270nm 10km SMF Transceiver

Module quang Brocade 10G-SFPP-BXD-S 10GBase-BXD SFP optic bidirectional downstream TX1330nm/RX1270nm, LC connector 10km Single Mode Transceiver

Mã sản phẩm: 10G-SFPP-BXD-S
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Brocade 10G-SFPP-BXD-S 10GBase-BXD 1330nm/1270nm 10km SMF Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Chú ý: 10G-SFPP-BXD-S là module làm việc theo cặp cùng với 10G-SFPP-BXU-S, do vậy khi mua thì phải mua theo cặp 10G-SFPP-BXU-S ​/ 10G-SFPP-BXD-S

View Datasheet 10G-SFPP-BXD-S 

Module quang Brocade 10G-SFPP-BXD-S là SFP cho môi trường truyền dẫn quang single Mode trên một sợi cáp quang, với bước sóng Phát TX=1330nm, bước sóng Thu RX = 1270nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC Single (đầu nhỏ). Vì SFP 10G-SFPP-BXD-S ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Nếu Module quang 10G-SFPP-BXD-S được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP 10G-SFPP-BXD-S  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP 10G-SFPP-BXD-S 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

oundry Networks Genuine 10G-SFPP-BXD-S Vendor Name Brocade
Form Type SFP Max Data Rate 10Gbps
Wavelength 1330nm-TX/1270nm-RX Max Cable Distance 10km
Interface LC simplex Optical Components DFB BiDi
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -9~-3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols Fast Ethernet, Gigabit Fibre Channel, TenGigabit Fibre Channel

Module quang Brocade 10G-SFPP-BXD-S dùng được cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #10G-SFPP-BXD-S ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.