1G-SFP-TWX-0101 Brocade 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 1m

Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0101 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 1m
Mã sản phẩm: 1G-SFP-TWX-0101
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Brocade 1G-SFP-TWX-0101 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 1m

Brocade Product Number  : 1G-SFP-TWX-0101​=
Brocade Part Number        : 1G-SFP-TWX-0101​ ​
List Price                            : $

Tình Trạng                         : Mới, nguyên hộp
Device Type                       : SFP (mini-GBIC), LC Single-mode
Bảo hành                            : 12 tháng 1 đổi 1

Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0101​ là cable được thiết kế theo chuẩn Direct Attach SFP copper cables, với 2 đầu SFP tốc độ 1G, có chiều dài 1m

View Datasheet 1G-SFP-TWX-0101 

Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0101 có thể được sử dụng để uplink giữa 2 switch Brocade hoặc sử dụng làm cable stack để config stackwise giữa các switch

Brocade 1G-SFP-TWX-0101 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 1m

Thông số kỹ thuật của Brocade 1G-SFP-TWX-0101

Model 1G-SFP-TWX-0101
Type Direct Attach SFP copper cables
Connector type SFP
Data rate 1 Gbps
Digital Optical Monitoring No
IEEE Standards 802.3z

Module quang Brocade 1G-SFP-TWX-0101 Sử dụng được cho các thiết bị sau:

BROCADE VDX 6430 SWITCHES 
BROCADE VDX 6450 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH
BROCADE ICX 7150 SWITCH  
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 7650 SWITCH 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Brocade

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #1G-SFP-TWX-0101 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.