1G-SFP-TWX-0101 Brocade 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 1m

Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0101 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 1m
Mã sản phẩm: 1G-SFP-TWX-0101
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Brocade 1G-SFP-TWX-0101 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 1m

Brocade Product Number  : 1G-SFP-TWX-0101​=
Brocade Part Number        : 1G-SFP-TWX-0101​ ​
List Price                            : $

Tình Trạng                         : Mới, nguyên hộp
Device Type                       : SFP (mini-GBIC), LC Single-mode
Bảo hành                            : 12 tháng 1 đổi 1

Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0101​ là cable được thiết kế theo chuẩn Direct Attach SFP copper cables, với 2 đầu SFP tốc độ 1G, có chiều dài 1m

View Datasheet 1G-SFP-TWX-0101 

Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0101 có thể được sử dụng để uplink giữa 2 switch Brocade hoặc sử dụng làm cable stack để config stackwise giữa các switch

Brocade 1G-SFP-TWX-0101 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 1m

Thông số kỹ thuật của Brocade 1G-SFP-TWX-0101

Model 1G-SFP-TWX-0101
Type Direct Attach SFP copper cables
Connector type SFP
Data rate 1 Gbps
Digital Optical Monitoring No
IEEE Standards 802.3z

Module quang Brocade 1G-SFP-TWX-0101 Sử dụng được cho các thiết bị sau:

BROCADE VDX 6430 SWITCHES 
BROCADE VDX 6450 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH
BROCADE ICX 7150 SWITCH  
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 7650 SWITCH 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Brocade

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #1G-SFP-TWX-0101 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.