CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

1G-SFP-TWX-0501 Brocade 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 5m

Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 5m
✓ Mã sản phẩm: 1G-SFP-TWX-0501
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Brocade 1G-SFP-TWX-0501 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 5m

Brocade Product Number  : 1G-SFP-TWX-0501​=
Brocade Part Number        : 1G-SFP-TWX-0501​ ​
List Price                            : $

Tình Trạng                         : Mới, nguyên hộp
Device Type                       : SFP (mini-GBIC), LC Single-mode
Bảo hành                            : 12 tháng 1 đổi 1

Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501​ là cable được thiết kế theo chuẩn Direct Attach SFP copper cables, với 2 đầu SFP tốc độ 1G, có chiều dài 5m

View Datasheet 1G-SFP-TWX-0501 

Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501 có thể được sử dụng để uplink giữa 2 switch Brocade hoặc sử dụng làm cable stack để config stackwise giữa các switch

Brocade 1G-SFP-TWX-0501 1GbE Direct Attach SFP to SFP active copper cable, 5m

Thông số kỹ thuật của Brocade 1G-SFP-TWX-0501

Model 1G-SFP-TWX-0501
Type Direct Attach SFP copper cables
Connector type SFP
Length 5m
Data rate 1 Gbps
Digital Optical Monitoring No
IEEE Standards 802.3z

Module quang Brocade 1G-SFP-TWX-0501 Sử dụng được cho các thiết bị sau:

BROCADE VDX 6430 SWITCHES 
BROCADE VDX 6450 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH
BROCADE ICX 7150 SWITCH  
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 7650 SWITCH 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Brocade

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 1G-SFP-TWX-0501 ?

Có 10 bình luận:
T
Trung
gửi giá của cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501 nhé?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Huệ
Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501 có được sử dụng cho thiết bị mạng BROCADE VDX 8770 SWITCH k nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501 có được sử dụng cho thiết bị mạng BROCADE VDX 8770 SWITCH bạn nhé.

K
Khang
Gửi mình xin thông số kỹ thuật của Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501​ nhé?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Liên
Thiết bị mạng BROCADE ICX 7650 SWITCH có sử dụng được Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501​ k nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị mạng BROCADE ICX 7650 SWITCH có sử dụng được Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501​ bạn nhé.

M
Minh
Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501 được sử dụng như thế nào nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Brocade 1G-SFP-TWX-0501 có thể được sử dụng để uplink giữa 2 switch Brocade hoặc sử dụng làm cable stack để config stackwise giữa các switch bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370