E1MG-LX-A Brocade 1000Base-LX SFP LC 1310nm 10km TAA compliant Transceiver

Module quang Brocade E1MG-LX-A 1000Base-LX SFP optic, LC, Optical Monitoring Capable 1310nm 10km SMF/MMF TAA compliant Transceiver

Mã sản phẩm: E1MG-LX-A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-LX-A 1000Base-LX SFP optic, LC, 1310nm 10km TAA compliant Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade E1MG-LX-A​ là module quang đa mode (vừa chạy được single mode vừa chạy được multi mode) với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m nếu sử dụng cable Multi mode, 10km nếu sử dụng cable single mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

View Datasheet E1MG-LX-A 

Vì SFP E1MG-LX-A là module quang đa Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là đồng bộ (cùng Single Mode hoặc Multi Mode.  

 

Thông số kỹ thuật của Brocade E1MG-LX-A

Model E1MG-LX-A
Type Gigabit Ethernet (1000 Mb/s ) SFP transceivers
Connector type Duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1310 nm
Fiber type MMF/SMF
Data Rate 1000 Mbps
Distance (max.) 550m to 10Km
Digital Optical Monitoring Yes
IEEE Standards 802.3z
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1

Module quang Brocade E1MG-LX-A Sử dụng được cho các thiết bị sau:

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH
BROCADE ICX 7150 SWITCH  
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 7650 SWITCH 
BROCADE ICX 7750 SWITCH 

BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES
Ruckus T710 Access Point
Ruckus T811cm Access Point

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E1MG-LX-A ?

Có 10 bình luận:
G
Giáp
Module quang Brocade E1MG-LX-A bên shop bán sao nhỉ? bao hành bao lâu thế?
21 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-LX-A đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Danh
Module quang Brocade E1MG-LX-A bảo hành 12 tháng shop nhỉ?
21 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LX-A bảo hành 12 bạn nhé.

S
Sơn
Module quang Brocade E1MG-LX-A​ sử dụng cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
21 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LX-A Sử dụng được cho các thiết bị sau:

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH
BROCADE ICX 7150 SWITCH  
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 7650 SWITCH 
BROCADE ICX 7750 SWITCH 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES
Ruckus T710 Access Point
Ruckus T811cm Access Point

A
An
Khoảng cách truyền dẫn của module quang Brocade E1MG-LX-A đc tối đa bao nhiêu nhỉ?
21 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LX-A​ là module quang đa mode (vừa chạy được single mode vừa chạy được multi mode) khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m nếu sử dụng cable Multi mode, 10km nếu sử dụng cable single mode bạn nhé.

Phúc
Module quang Brocade E1MG-LX-A có bước sóng bao nhiêu ạ?
21 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LX-A​ có bước sóng là 1310nm bạn nhé.

T
Trung
Module quang Brocade E1MG-LX-A​ sử dụng đầu kết nối nào nhỉ?
21 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LX-A sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

U
Uyên
Môi trường nhiệt độ của module quang Brocade E1MG-LX-A là bao nhiêu nhỉ?
21 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Môi trường nhiệt độ tiêu chuẩn của module quang Brocade E1MG-LX-A là 0 ° C đến 70 ° C.

Y
Yến
có sử dụng được module quang Brocade E1MG-LX-A khi khoảng cách là 10km k bạn nhỉ?
21 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Có sử dụng được module quang Brocade E1MG-LX-A với khoảng cách là 10km nếu sử dụng cable single mode bạn nhé.

T
Thoa
Thiết bị mạng BROCADE CES 2000 SERIES có sử dụng được module quang Brocade E1MG-LX-A k shop nhỉ
21 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị mạng BROCADE CES 2000 SERIES có sử dụng được module quang Brocade E1MG-LX-A bạn nhé.

Q
Quy
mình cần mua module quang SFP, báo giá module quang Brocade E1MG-LX-A cho mình nhé.
21 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-LX-A​ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.