Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

E1MG-LX-A Brocade 1000Base-LX SFP LC 1310nm 10km TAA compliant Transceiver

Module quang Brocade E1MG-LX-A 1000Base-LX SFP optic, LC, Optical Monitoring Capable 1310nm 10km SMF/MMF TAA compliant Transceiver

✓ Mã sản phẩm: E1MG-LX-A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-LX-A 1000Base-LX SFP optic, LC, 1310nm 10km TAA compliant Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade E1MG-LX-A​ là module quang đa mode (vừa chạy được single mode vừa chạy được multi mode) với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m nếu sử dụng cable Multi mode, 10km nếu sử dụng cable single mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

View Datasheet E1MG-LX-A 

Vì SFP E1MG-LX-A là module quang đa Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là đồng bộ (cùng Single Mode hoặc Multi Mode.  

 

Thông số kỹ thuật của Brocade E1MG-LX-A

Model E1MG-LX-A
Type Gigabit Ethernet (1000 Mb/s ) SFP transceivers
Connector type Duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1310 nm
Fiber type MMF/SMF
Data Rate 1000 Mbps
Distance (max.) 550m to 10Km
Digital Optical Monitoring Yes
IEEE Standards 802.3z
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1

Module quang Brocade E1MG-LX-A Sử dụng được cho các thiết bị sau:

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH
BROCADE ICX 7150 SWITCH  
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 7650 SWITCH 
BROCADE ICX 7750 SWITCH 

BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES
Ruckus T710 Access Point
Ruckus T811cm Access Point

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E1MG-LX-A ?

Có 10 bình luận:
Q
Quy
mình cần mua module quang SFP, báo giá module quang Brocade E1MG-LX-A cho mình nhé.
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-LX-A​ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thoa
Thiết bị mạng BROCADE CES 2000 SERIES có sử dụng được module quang Brocade E1MG-LX-A k shop nhỉ
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị mạng BROCADE CES 2000 SERIES có sử dụng được module quang Brocade E1MG-LX-A bạn nhé.

Y
Yến
có sử dụng được module quang Brocade E1MG-LX-A khi khoảng cách là 10km k bạn nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Có sử dụng được module quang Brocade E1MG-LX-A với khoảng cách là 10km nếu sử dụng cable single mode bạn nhé.

U
Uyên
Môi trường nhiệt độ của module quang Brocade E1MG-LX-A là bao nhiêu nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Môi trường nhiệt độ tiêu chuẩn của module quang Brocade E1MG-LX-A là 0 ° C đến 70 ° C.

T
Trung
Module quang Brocade E1MG-LX-A​ sử dụng đầu kết nối nào nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-LX-A sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082