Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

E1MG-SX-A Brocade 1000Base-SX 850nm 550m MMF TAA compliant Transceiver

Module quang Brocade E1MG-SX-A 1000Base-SX SFP optic, LC, Optical Monitoring Capable 850nm 550m Multi Mode TAA compliant Transceiver

✓ Mã sản phẩm: E1MG-SX-A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade E1MG-SX-A 1000Base-SX SFP optic, LC, 850nm 550m Multi Mode TAA compliant Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Brocade E1MG-SX-A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

View Datasheet E1MG-SX-A 

Vì SFP E1MG-SX-A là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Brocade E1MG-SX-A 1000Base-SX SFP optic, LC, 850nm 550m Multi Mode TAA compliant Transceiver

Nếu E1MG-SX-A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E1MG-SX-A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Brocade E1MG-SX-A

Model E1MG-SX-A
Type Gigabit Ethernet (1000 Mb/s ) SFP transceivers
Connector type Duplex LC
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type Multi Mode
Data Rate 1000 Mbps
Fiber Type MMF
Distance (max.) 220m to 550m
Digital Optical Monitoring Yes
IEEE Standards 802.3
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1

Module quang Brocade E1MG-SX-A Sử dụng được cho các thiết bị sau:

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7150 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 7650 SWITCH 
BROCADE ICX 7750 SWITCH 

BROCADE ICX 6430 SWITCHES
BROCADE ICX 6450 SWITCHES  
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES
Ruckus T710 Access Point
Ruckus T811cm Access Point

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E1MG-SX-A ?

Có 10 bình luận:
Q
Quang
cho mình xin báo giá của module quang Brocade E1MG-SX-A​ nhé.
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Brocade E1MG-SX-A​ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thành
Module quang Brocade E1MG-SX-A ​ có tương thích với thiết bị mạng BROCADE ICX 7450 SWITCH k shop nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-SX-A ​ có tương thích với thiết bị mạng BROCADE ICX 7450 SWITCH bạn nhé.

N
Yến Nhi
với khoảng cách là 150m thì có sử dụng được module quang brocade E1MG-SX-A k shop?
O
Tú OanhQuản trị viên

Với khoảng cách là 150m thì có sử dụng được module quang brocade E1MG-SX-A bạn nhé.

T
Uyên Thư
module quang Brocade E1MG-SX-A thich hợp hoạt động trong môi trường nhiệt độ bao nhiêu độ C nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-SX-A  có nhiệt độ tiêu chuẩn là 0 ° C đến 70 ° C bạn nhé.

T
Trúc
Module quang Brocade E1MG-SX-A​ sử dụng đầu kết nối nào nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Brocade E1MG-SX-A sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082