CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

E1MG-SX-A8 Ruckus 1000Base-SX 850nm 550m MMF TAA compliant Transceiver

Module quang Ruckus E1MG-SX-A8 1000Base-SX SFP optic, LC, Optical Monitoring Capable 850nm 550m Multi Mode TAA compliant Transceiver

✓ Mã sản phẩm: E1MG-SX-A8
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E1MG-SX-A8 1000Base-SX SFP optic, LC, 850nm 550m Multi Mode TAA compliant Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Ruckus E1MG-SX-A8​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

View Datasheet E1MG-SX-A8 

Vì SFP E1MG-SX-A8 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

 

Module quang Brocade E1MG-SX-A8 1000Base-SX SFP optic, LC, 850nm 550m Multi Mode TAA compliant Transceiver

 

Nếu E1MG-SX-A8 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E1MG-SX-A8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Ruckus E1MG-SX-A8

Model E1MG-SX-A8
Type Gigabit Ethernet (1000 Mb/s ) SFP transceivers
Connector type Duplex LC
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type Multi Mode
Data Rate 1000 Mbps
Fiber Type MMF
Distance (max.) 220m to 550m
Digital Optical Monitoring Yes
IEEE Standards 802.3
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1

Module quang Ruckus E1MG-SX-A8 Sử dụng được cho các thiết bị sau:

Ruckus VDX 6740 SWITCHES 
Ruckus VDX 6940 SWITCH 
Ruckus VDX 8770 SWITCH 
Ruckus ICX 6610 SWITCH 
Ruckus ICX 7250 SWITCH 
Ruckus ICX 7150 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 6430 SWITCHES
Ruckus ICX 6450 SWITCHES  
Ruckus FCX SERIES 
Ruckus 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
Ruckus CES 2000 SERIES
Ruckus T710 Access Point
Ruckus T811cm Access Point

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E1MG-SX-A8 ?

Có 11 bình luận:
B
Bình
Module quang Ruckus E1MG-SX-A8 bên shop bán giá bao nhiêu?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus E1MG-SX-A8​​ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Trang
khoảng cách 2 tòa nhà là 7km thì có dùng module quang Ruckus E1MG-SX-A8 để kết nối 2 tòa nhà với nhau đc k?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách 2 tòa nhà là 7km thì không dùng module quang Ruckus E1MG-SX-A8 để kết nối 2 tòa nhà với nhau đc bạn nhé.

Q
Quân
Module quang Ruckus E1MG-SX-A8 sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E1MG-SX-A8 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

L
Lân
Module quang Ruckus E1MG-SX-A8​ có được sử dụng cho thiết bị mạng Ruckus CES 2000 SERIES k?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E1MG-SX-A8​ có được sử dụng cho thiết bị mạng Ruckus CES 2000 SERIES bạn nhé.

K
Khương
Module quang Ruckus E1MG-SX-A8​ sử dụng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E1MG-SX-A8 Sử dụng được cho các thiết bị sau:

Ruckus VDX 6740 SWITCHES 
Ruckus VDX 6940 SWITCH 
Ruckus VDX 8770 SWITCH 
Ruckus ICX 6610 SWITCH 
Ruckus ICX 7250 SWITCH 
Ruckus ICX 7150 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 6430 SWITCHES
Ruckus ICX 6450 SWITCHES  
Ruckus FCX SERIES 
Ruckus 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
Ruckus CES 2000 SERIES
Ruckus T710 Access Point
Ruckus T811cm Access Point

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370