C3K-PWR-1150WAC= Cisco Catalyst 3750-E/3560-E/RPS 2300 1150WAC power supply spare
Nguồn Switch Cisco C3K-PWR-1150WAC= Catalyst 3750-E/3560-E/RPS 2300 1150WAC power supply spare
✓ Mã sản phẩm: C3K-PWR-1150WAC=
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Cisco C3K-PWR-1150WAC= Catalyst 3750-E/3560-E/RPS 2300 1150WAC power supply spare
Cisco Part Number              : C3K-PWR-1150WAC
Spare Cisco Part Number    : C3K-PWR-1150WAC=
Giá Bán                                 : Liên Hệ
Stock                                    : Liên hệ để được giá tốt
Tình trạng                            : Mới
Bảo hành                              : 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn Switch Cisco C3K-PWR-1150WAC=
Bộ nguồn switch cisco  C3K-PWR-1150WAC= được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng Switch Cisco 3750-E/3560-E/RPS 2300. Bộ nguồn switch cisco C3K-PWR-1150WAC= có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 1150W với điệp áp 240v AC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Cisco 3750-E/3560-E/RPS 2300/6800ia.
Thông số kỹ thuật Cisco C3K-PWR-1150WAC= Power Supply
Description
Specification
C3K-PWR-1150WAC
Maximum output power
1150W
Input-voltage range and frequency
115-240 VAC, 50-60 Hz
Input current
12-6A
Output ratings
12V@25A and -52V@16.4A
Output holdup time
20 ms minimum
Power-supply input receptacles
IEC 320-C13 (IEC60320-C13)
Power cord rating
15A