Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC1M 100GBase Active Optical Cable 1m

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC1M (QSFP 100G AOC1M) 100GBase QSFP Active Optical Cable 1m

✓ Mã sản phẩm: QSFP-100G-AOC1M
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC1M 100GBase QSFP Active Optical Cable, 1 met

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-100G-AOC1M là cable được thiết kế theo chuẩn AOC (Active Optical Cable) sử dụng để liên kết từ 1 đầu kết nối QSFP 100Gbps sang 1 đầu QSFP với tốc độ 100Gbps, có chiều dài 1 met. Cable DAC QSFP-100G-AOC1M hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable AOC QSFP-100G-AOC1M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-100G-AOC1M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC1M

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC1M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC1M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC1M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC1M

Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC1M

Thông số kỹ thuật

Cisco Genuine QSFP-100G-AOC1M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP28 to QSFP28 Max Data Rate 100Gbps
Cable Type Active Optical Cable Cable Length 1m(3.28ft)
Jacket Material PVC(OFNR) Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)

Regulatory and Standards Compliance

Standards:

- SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013

- SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014

- 802.3™-2012 IEEE Standard for Ethernet

- IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012

- IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)

- GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

- GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

- GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment

- GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

- RoHS 6

Safety:

- Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant

- QSFP copper cables are ELV compliant

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC1M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-100G-AOC1M ?

Có 33 bình luận:
P
Mr Phú
Mình cần tư vẫn sp https://cnttshop.vn/cable-dac-cisco-qsfp-100g-aoc1m-100gbase-active-optical-cable-1m. Shop alo mình để mình đặt mua hàng ạ 097858***
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC1M, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

M
Trương Gia Mẫn
Cáp DAC Cisco QSFP-100G-AOC1M (QSFP 100G AOC1M) 100GBase QSFP Active Optical Cable 1m là có kèm module rồi đúng không shop?
T
Võ ThanhQuản trị viên

HIi bạn, Cáp DAC Cisco QSFP-100G-AOC1M (QSFP 100G AOC1M) 100GBase QSFP Active Optical Cable 1m có kèm module rồi ạ.

H
Vương Thu Hiền
QSFP-100G-AOC1M dùng được cho Cisco Nexus 2000 Series và Cisco Nexus 3000 Series không shop?
T
Võ ThanhQuản trị viên

QSFP-100G-AOC1M dùng được cho Cisco Nexus 2000 Series và Cisco Nexus 3000 Series bạn nhé.

A
Châu Thị Kim Anh
Cáp DAC Cisco QSFP-100G-AOC1M 100GBase Active Optical Cable 1m tốc độ bao nhiêu Gbps shop nhỉ?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cáp DAC Cisco QSFP-100G-AOC1M 100GBase Active Optical Cable 1m tốc độ bao nhiêu 100Gbps bạn nhé.

T
Trần Ngọc Trang
Cáp DAC Cisco QSFP-100G-AOC1M có thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter không shop?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cáp  DAC Cisco QSFP-100G-AOC1M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082