Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M (QSFP 100G AOC2M) QSFP Active Optical Cable 2m

Mã sản phẩm: QSFP-100G-AOC2M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M 100GBase QSFP Active Optical Cable, 2 met

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-100G-AOC2M là cable được thiết kế theo chuẩn AOC (Active Optical Cable) sử dụng để liên kết từ 1 đầu kết nối QSFP 100Gbps sang 1 đầu QSFP  với tốc độ 100Gbps, có chiều dài 2 met. Cable DAC QSFP-100G-AOC2M hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-100G-AOC2M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-100G-AOC2M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cable DAC QSFP-100G-AOC2M

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M

Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M

Thông số kỹ thuật:

Cisco Genuine QSFP-100G-AOC2M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP28 to QSFP28 Max Data Rate 100Gbps
Cable Type Active Optical Cable Cable Length 2m
Jacket Material PVC(OFNR) Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)

Regulatory and Standards Compliance:

Standards:

-   SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013

-   SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014

-   802.3-2012 IEEE Standard for Ethernet

-   IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012

-   IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   RoHS 6

Safety:

-   Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant

-   QSFP copper cables are ELV compliant

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

★ Sản phẩm QSFP-100G-AOC2M có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-100G-AOC2M CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán QSFP-100G-AOC2M có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm QSFP-100G-AOC2M cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua QSFP-100G-AOC2M có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật QSFP-100G-AOC2M chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-100G-AOC2M ?

Có 11 bình luận:
P
Phú
Shop phân phối Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m giá tốt nhất là bao nhiêu vậy
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m giá tốt nhất thị trường, báo giá em đã gửi qua mail, anh check mail giúp em ạ

N
Năng
Khi lắp Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m vào Switch có cần cài đặt gì không ad?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Khi lắp Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m vào Switch  không cần cài đặt gì thêm bạn nhé.

C
Công
Thấy shop phân phối module quang cisco các loại, có sẵn Cable Cisco QSFP-100G-AOC2M QSFP Active Optical Cable 2m không shop, báo giá mình nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M (QSFP 100G AOC2M) QSFP Active Optical Cable 2m đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

L
Lương
Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M (QSFP 100G AOC2M) QSFP Active Optical Cable 2m này có dùng được cho dòng Cisco Nexus 3000 Series không shop?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M (QSFP 100G AOC2M) QSFP Active Optical Cable 2m này có dùng được cho dòng Cisco Nexus 3000 Series bạn nhé.

P
Phú
Báo giá tốt nhất 4c Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m này nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bên mình đã gửi báo giá 4c Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m rồi, bạn check mail nhé.

S
Sỹ
Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m có tương thích với con N9K-C93600CD-GX Nexus 9316D Spine and Leaf switch with 28p 100/40G QSFP28 and 8p 400/100G QSFP-DD không ad?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m có tương thích với con N9K-C93600CD-GX Nexus 9316D Spine and Leaf switch with 28p 100/40G QSFP28 and 8p 400/100G QSFP-DD bạn nhé.

L
Luận
Bên bạn có sẵn Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M (QSFP 100G AOC2M) QSFP Active Optical Cable 2m này không, báo giá gấp mình 3c nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 2 cái Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m có chạy được với dòng Catalyst 3850 Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

C
Khánh Chi
Báo giá em 5c Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m dùng cho N9K-C92304QC Nexus 9200 with 56p 40G QSFP+ and 8p 100G QSFP28
7 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá 5c Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m dùng cho N9K-C92304QC Nexus 9200 with 56p 40G QSFP+ and 8p 100G QSFP28 đã được gửi vào mail nhé bạn

K
Khiêm
Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m có chạy được với dòng Catalyst 3850 Series không ad?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m có chạy được cho dòng Catalyst 3850 Series bạn nhé.

X
Xuân
Đang cần tìm mua mấy con module quang cho N3K-C36180YC-R 48p 10/25G and 6p QSFP28, không biết Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m dùng cho con này có ok không bạn
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC2M Active Optical Cable 2m dùng được cho cisco N3K-C36180YC-R 48p 10/25G and 6p QSFP28 bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.