Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC30M 100GBase Active Optical Cable 30m

Báo giá Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC30M 100GBase QSFP Active Optical Cable 30 met chính hãng tốt nhất tại Hà Nội, HCM, Đà Nẵng và toàn quốc, hỗ trợ triển khai cấu hình.

Mã sản phẩm: QSFP-100G-AOC30M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco QSFP-100G-AOC30M

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-100G-AOC30M là cable được thiết kế theo chuẩn AOC (Active Optical Cable) sử dụng để liên kết từ 1 đầu kết nối QSFP 100Gbps sang 1 đầu QSFP với tốc độ 100Gbps, có chiều dài 30 met. Cable AOC QSFP-100G-AOC30M hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm Cable AOC QSFP-100G-AOC30M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable AOC QSFP-100G-AOC30M được cắm vào. 

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC30M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC30M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC30M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M

Thông số kỹ thuật:

Cisco Genuine QSFP-100G-AOC30M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP28 to QSFP28 Max Data Rate 100Gbps
Cable Type Active Optical Cable Cable Length 30m
Jacket Material PVC(OFNR) Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)

Regulatory and Standards Compliance:

Standards:

-   SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013

-   SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014

-   802.3™-2012 IEEE Standard for Ethernet

-   IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012

-   IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   RoHS 6

Safety:

-   Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant

-   QSFP copper cables are ELV compliant

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-100G-AOC30M ?

Có 11 bình luận:
T
Thư
Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M 100GBase Active Optical Cable 30m bên bạn phân phối giá tốt nhất là bao nhiêu, mình đang cần cho đơn hàng dự án lớn
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M 100GBase Active Optical Cable 30m em đã gửi qua mail, anh vui lòng kiểm tra và phản hồi mail giúp em ạ

H
Bùi Thị Thu Hương
Bạn ơi, QSFP-100G-AOC30M có dùng được cho Cisco Nexus 9000 Serie không ạ?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

QSFP-100G-AOC30M có dùng được cho  Cisco Nexus 9000 Serie bạn nhé.

H
Trần Trung Phúc Huệ
QSFP-100G-AOC30M bảo hành bao lâu bạn nhỉ
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

QSFP-100G-AOC30M bảo hành 12 tháng bạn nhé.

H
Phùng Thị Minh Huệ
Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M có thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter không bạn?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco  QSFP-100G-AOC30M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter bạn nhé.

H
Trần Thị Bích Hồng
cắm QSFP-100G-AOC30M vào Switch, Router của cisco có cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị không shop?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cắm QSFP-100G-AOC30M vào Switch, Router của cisco không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị bạn nhé.

H
Đào Thị Thắm Hồng
Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M hỗ trợ thay thế nóng không bạn?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M hỗ trợ thay thế nóng bạn nhé.

H
Nguyễn Thị Hoàn
Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M có tốc độ bao nhiêu Gbps shop?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M có tốc độ 100Gbps bạn nhé.

H
Lâm Thị Hoàn
Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M là cable được thiết kế theo chuẩn nào shop?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M là cable được thiết kế theo chuẩn  AOC (Active Optical Cable) bạn nhé.

H
Hoàng Thị Hòa
Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M dài mấy mét shop?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M dài 30 mét bạn nhé.

H
Nguyễn Thị Tuyết Hoa
Bên bạn phân phối Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M 100GBase Active Optical Cable 30m à? Báo giá giúp mình 8 cái nhé.
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bên mình phân phối Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M 100GBase Active Optical Cable 30m bạn nhé. Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-100G-AOC30M  đã được gửi vào mail. bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản