Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M (QSFP 100G CU3M) 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m Direct Attach Copper Cable

Mã sản phẩm: QSFP-100G-CU3M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive, 3 met direct attach copper cable

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-100G-CU3M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 100GBASE-CR4 với tốc độ 100Gbps, có chiều dài 3m. Cable DAC QSFP-100G-CU3M hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-100G-CU3M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-100G-CU3M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M

Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M

Thông số kỹ thuật

Cisco Genuine QSFP-100G-CU3M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP28 to QSFP28 Max Data Rate 100Gbps
Cable Type Passive Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 3m Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)

Regulatory and Standards Compliance

Standards:

-   SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013

-   SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014

-   802.3-2012 IEEE Standard for Ethernet

-   IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012

-   IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   RoHS 6

Safety:

-   Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant

-   QSFP copper cables are ELV compliant

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

★ Sản phẩm QSFP-100G-CU3M có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-100G-CU3M CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán QSFP-100G-CU3M có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm QSFP-100G-CU3M cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua QSFP-100G-CU3M có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật QSFP-100G-CU3M chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-100G-CU3M ?

Có 15 bình luận:
T
Thịnh
Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m sử dụng đầu kết nối loại gì vậy bạn?
27 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m sử dụng đầu kết nối loại QSFP28 to QSFP28 bạn nhé

V
Lê Minh Vương
Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack được không shop?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m kết nối được ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack bạn nhé.

B
Nguyễn Bích
Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU3M dài bao nhiêu mét shop?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU3M dài 3 mét bạn nhé.

V
Nguyễn Thế Vinh
Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU3M dùng được cho Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode không ạ?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU3M dùng được cho Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode bạn nhé.

A
Nguyễn Vân Anh
Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m có sẵn hàng không shop? Mình đến tận shop mua được không ạ?
7 tháng
M
Thanh MinhQuản trị viên

Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m sẵn hàng, bạn có thể đến địa chỉ NTT 03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội mua hàng hoặc liên hệ hotline để được hỗ trợ

T
Tình
Thấy bên bạn phân phối nhiều module quang cisco các loại, báo giá mình 10c Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá mình 10c Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

H
Hữu
Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M (QSFP 100G CU3M) 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m Direct Attach Copper Cable này có sẵn hàng không shop, mình cần 5c, gửi mình báo giá nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 5 cái Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M (QSFP 100G CU3M) 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m Direct Attach Copper Cable đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

V
Vĩnh
Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m này có dùng được cho con N3K-C31108TC-V Nexus 31108TC-V, 48 10GBase-T RJ-45 and 6 QSFP28 ports không ad?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m này dùng được cho con N3K-C31108TC-V Nexus 31108TC-V, 48 10GBase-T RJ-45 and 6 QSFP28 ports bạn nhé.

T
Đình Tùng
Thời gian bảo hành của Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m là bao lâu vậy shop?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

 Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m được bảo hành 12 thàng bạn nhé.

L
Liên
Mình đang cần mua Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m dùng cho con N9K- C92348GC-X Nexus 9200 with 48p 100M/1G Base-T ports and 4p 1/10/25G SPF28 and 2p 40/100G QSFP28, gửi mình báo giá nhé.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 3m dùng cho con N9K- C92348GC-X Nexus 9200 with 48p 100M/1G Base-T ports and 4p 1/10/25G SPF28 and 2p 40/100G QSFP28 đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.