Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M 100GBASE-CR4 QSFP 5 met

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M (QSFP 100G CU5M) 100GBASE-CR4 QSFP Passive 5 met Direct Attach Copper Cable

✓ Mã sản phẩm: QSFP-100G-CU5M
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M 100GBASE-CR4 QSFP Passive, 5 met direct attach copper cable

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-100G-CU5M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 100GBASE-CR4 với tốc độ 100Gbps, có chiều dài 5m. Cable DAC QSFP-100G-CU5M hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-100G-CU5M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-100G-CU5M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-100G-CU5M

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M

Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M

Thông số kỹ thuật:

Cisco Genuine QSFP-100G-CU5M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP28 to QSFP28 Max Data Rate 100Gbps
Cable Type Passive Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 5m Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)

Regulatory and Standards Compliance

Standards:

-   SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013

-   SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014

-   802.3-2012 IEEE Standard for Ethernet

-   IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012

-   IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   RoHS 6

Safety:

-   Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant

-   QSFP copper cables are ELV compliant

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-100G-CU5M ?

Có 33 bình luận:
T
Thành
Chào ad, bên ad phân phối hàng Cisco chính hãng à? Tôi cần mua Cable Cisco QSFP-100G-CU5M, bên ad sẵn hàng không, đặt hàng đến Quảng Ninh bao lâu thì nhận được hàng? Liên hệ sđt 0363 424 ***
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối Module Quang Cisco giá tốt, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn báo giá tốt tới anh ngay
Thông tin đến anh!

B
Mr Bách
Mình cần gấp sp này https://cnttshop.vn/cable-dac-cisco-qsfp-100g-cu5m-100gbase-cr4-qsfp-passive-5-met . bên mình giao hàng về Đà Nẵng mất khoảng mấy ngày ạ? sdt mình 0904823***
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

T
Thoa
cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU5M 100GBASE-CR4 QSFP Passive, 5 met direct attach copper cable này giá thế nào Shop? hàng chính hãng k?
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop phân phối phụ kiện Cisco chính hãng giá tốt. Báo giá cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

H
Hương
Gửi mình xin báo giá cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU5M 100GBASE-CR4 QSFP 5 met nhé
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ báo giá cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU5M 100GBASE-CR4 QSFP 5 met đã gửi vào Mail, Chị Hương check mail dùm em ạ.

T
Thiều
Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M 100GBASE-CR4 QSFP 5 met có tương thích với con N9K-C93180LC-EX Nexus 9K Fixed with up to 32p 40/50G QSFP+ or up to 18p 100G QSFP28 không ad?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU5M 100GBASE-CR4 QSFP 5 met có tương thích với con N9K-C93180LC-EX Nexus 9K Fixed with up to 32p 40/50G QSFP+ or up to 18p 100G QSFP28 bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082