Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M 100GBase QSFP to 4xSFP25G 1m

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M (QSFP 4SFP25G CU1M) 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable 1 met

Mã sản phẩm: QSFP-4SFP25G-CU1M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 1 met

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng để chia liên kết từ 1 đầu kết nối QSFP 100Gbps sang 4 đầu SFP  với tốc độ 25Gbps, có chiều dài 1 met. Cable DAC QSFP-4SFP25G-CU1M hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-4SFP25G-CU1M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-4SFP25G-CU1M được cắm vào. 

 

Xem Datasheet Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M

 

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M

Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M

Thông số kỹ thuật:

Cisco Genuine QSFP-4SFP25G-CU1M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP28 to SFP28 Max Data Rate 100Gbps
Cable Type Passive Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 1m(3.28ft) Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)

Regulatory and Standards Compliance:

Standards:

-   SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013

-   SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014

-   802.3-2012 IEEE Standard for Ethernet

-   IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012

-   IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   RoHS 6

Safety:

-   Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant

-   QSFP copper cables are ELV compliant

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-4SFP25G-CU1M ?

Có 4 bình luận:
H
Huyền
Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M 100GBase QSFP to 4xSFP25G 1m dùng được cho những thiết bị mạng Cisco nào bạn nhỉ
28 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách  thiết bị mạng Cisco tương thích với Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M 100GBase QSFP to 4xSFP25G 1m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

L
Linh
Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M 100GBase QSFP to 4xSFP25G 1m sẵn hàng không shop?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M 100GBase QSFP to 4xSFP25G 1m sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

T
Thanh
Cho em xin thông tin bảo hành Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M 100GBase QSFP to 4xSFP25G 1m với ạ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M 100GBase QSFP to 4xSFP25G 1m được bảo hành 12 tháng bạn nhé

D
Duyên
Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 1 met giá phân phối tốt nhất là bao nhiêu vậy ad?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU1M 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 1 met giá phân phối tốt nhất mình đã gửi qua mail, bạn vui lòng check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.