Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M 100GBase QSFP to 4xSFP25G 5m

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M (QSFP 4SFP25G CU5M) 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 5 met

✓ Mã sản phẩm: QSFP-4SFP25G-CU5M
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 5 met

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng để chia liên kết từ 1 đầu kết nối QSFP 100Gbps sang 4 đầu SFP  với tốc độ 25Gbps, có chiều dài 5 met. Cable DAC QSFP-4SFP25G-CU5M hỗ trợ thay thế nóng là cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-4SFP25G-CU5M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-4SFP25G-CU5M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M

Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M

Thông số kỹ thuật

Cisco Genuine QSFP-4SFP25G-CU5M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP28 to SFP28 Max Data Rate 100Gbps
Cable Type Passive Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 5m Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)

Regulatory and Standards Compliance

Standards:

-   SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013

-   SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014

-   802.3-2012 IEEE Standard for Ethernet

-   IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012

-   IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   RoHS 6

Safety:

-   Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant

-   QSFP copper cables are ELV compliant

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-4SFP25G-CU5M ?

Có 31 bình luận:
N
Mr Ngọc
Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M 100GBase QSFP to 4xSFP25G 5m được bảo hành như thế nào shop? Mình cần mua 2 chiếc, giao tại Đà Nẵng, sdt mình 0975498***
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M được bảo hành chính hãng 12 tháng. Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

A
Ái

Bên bạn phân phối Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 5met à? Báo giá giúp mình 4 cái nhé.

T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 5 met đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

C
An Châu
Cable Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M là cable được thiết kế theo chuẩn nào shop?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cable Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng để chia liên kết từ 1 đầu kết nối QSFP 100Gbps sang 4 đầu SFP  với tốc độ 25Gbps bạn nhé.

B
Bảo

QSFP-4SFP25G-CU5M dài mấy mét bạn?

T
Võ ThanhQuản trị viên

QSFP-4SFP25G-CU5M dài 5 mét bạn nhé.

D
Diễm

Cắm QSFP-4SFP25G-CU5M có cấn tắt thiết bị không shop?

T
Võ ThanhQuản trị viên

Cắm QSFP-4SFP25G-CU5M không cấn tắt thiết bị ,hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-4SFP25G-CU5M được cắm vào bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082