Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 10m

Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M (QSFP 4X10G AOC10M) 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable 10-meter

Mã sản phẩm: QSFP-4X10G-AOC10M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-4X10G-AOC10M là cable được thiết kế theo chuẩn Active Optical breakout sử dụng một đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 40GBase-AOC với tốc độ 40Gbps và 4 đầu kết nối SFP+ 10GBase-AOC với tốc độ 10Gbps, có chiều dài 10m. Cable AOC QSFP-4X10G-AOC10M hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm Cable AOC QSFP-4X10G-AOC10M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị t ự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable AOC QSFP-4X10G-AOC10M được cắm vào. 

Xem Datasheet QSFP-4X10G-AOC10M

Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M
Hình Ảnh: Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M

Thông số kỹ thuật

Cisco Genuine QSFP-4X10G-AOC10M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP+ to 4 SFP+ Max Data Rate 40Gbps
Cable Type Active Optical Cable Cable Length 10m
Jacket Material PVC(OFNR) Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)
Protocols 40G InfiniBand 8x DDR, 4x QDR, 10G/40Gigabit Ethernet, Fibre Channel    

Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-4X10G-AOC10M ?

Có 7 bình luận:
H
Hậu
Em cần gấp 3 sợi Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 10m, báo giá giúp em nhé
10 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 3 sợi Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 10m mình đã gửi qua mail, bạn check và phản hồi mail giúp mình nhé

D
Dương
Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M còn hàng ở HCM không bạn?
30 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M sẵn hàng ở HCM bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

L
Luân
Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 10m sẵn hàng không bạn, mình cần 4 sợi giao luôn tại Bình Dương
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 10m sẵn hàng bạn nhé, báo giá 4 sợi giao Bình Dương mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nha

T
Thi
Em cần mua 7 sợi cáp Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 10m dùng cho thiết bị chuyển mạch Cisco, báo giá tốt giúp em ạ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 7 sợi cáp Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 10m dùng cho thiết bị chuyển mạch Cisco mình đã gửi qua mail, bạn check nha

C
Chung
Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 10m công ty bạn phân phối bảo hành bao lâu nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 10m công ty mình phân phối bảo hành 12 tháng bạn nhé

A
Kim Anh
Gửi giúp mình báo giá Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 10m ad nhé
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 10m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

B
Đức Bình

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M được sử dụng cho các thiết bị nào của Cisco vậy bạn?

7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC10M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series

  • Cisco Nexus 3000 Series

  • Cisco Nexus 3100 Series

  • Cisco Nexus 3200 Series

  • Cisco Nexus 5000 Series

  • Cisco Nexus 6000 Series

  • Cisco Nexus 7000 Series

  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode

  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode

  • Catalyst 6500 Series

  • Catalyst 6800 Series

  • Catalyst 3850 Series

  • Cisco Unified Computing System

  • CRS Router

  • ASR 9000 Series Router

  • NCS 6000 Router

  • NCS 1002 Router

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.