Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ 5m

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M (QSFP 4X10G AOC5M) 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable 5-meter
Mã sản phẩm: QSFP-4X10G-AOC5M
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable 5-meter

Cisco Product #      : QSFP-4X10G-AOC5M=
List Price                 : $1,250

Cisco Part Number : QSFP-4X10G-AOC5M
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Cable Cisco QSFP-4X10G-AOC5M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng một đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 40GBase-AOC với tốc độ 40Gbps và 4 đầu kết nối SFP+ 10GBase-AOC với tốc độ 10Gbps, có chiều dài 5m. Cable DAC QSFP-4X10G-AOC5M hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-4X10G-AOC5M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-4X10G-AOC5M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-4X10G-AOC5M

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable 5-meter
Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M

Thông số kỹ thuật

Cisco Genuine QSFP-4X10G-AOC5M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP+ to 4 SFP+ Max Data Rate 40Gbps
Cable Type Active Optical Cable Cable Length 5m
Jacket Material PVC(OFNR) Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)
Protocols 40G InfiniBand 8x DDR, 4x QDR, 10G/40Gigabit Ethernet, Fibre Channel

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-4X10G-AOC5M ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.