Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M 40GBase-AOC QSFP to QSFP 15m

Mua bán Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M (QSFP H40G AOC15M) QSFP to QSFP direct-attach Active Optical Cable 15 Mét chính hãng giá tốt.

✓ Mã sản phẩm: QSFP-H40G-AOC15M
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
QSFP-H40G-AOC15M Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco QSFP-H40G-AOC15M Active Optical Cable 15 Mét

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-H40G-AOC15M là cable được thiết kế theo chuẩn AOC sử dụng một đầu kết nối QSFP+ sử dụng giao thức 40GBase-AOC với tốc độ 40Gbps và 1 đầu kết nối QSFP+ sử dụng giao thức 40GBase-AOC với tốc độ 40Gbps, có chiều dài 15m.

Xem Datasheet Cisco QSFP-H40G-AOC15M

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-H40G-AOC15M ?

Có 12 bình luận:
H
Hiên
Cáp DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M 40GBase-AOC QSFP to QSFP 15m này bảo hành bao lâu vậy Shop?
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M 40GBase-AOC QSFP to QSFP 15m bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 bạn nhé.

M
Minh
Công ty phân phối cáp Cisco QSFP-H40G-AOC15M giá tốt nhất là bao nhiêu thế ạ? em cần 8 sợi giao hàng nội thành Hà Nội
G
Hương GiangQuản trị viên

Công ty em phân phối cáp Cisco QSFP-H40G-AOC15M giá tốt nhất thị trường, báo giá 8 sợi cáp đã được gửi tới anh/chị, vui lòng check mail giúp em ạ

D
Duyên
Cáp Cisco QSFP-H40G-AOC15M công ty có sẵn hàng không ạ
H
Phương HoaQuản trị viên

CNTTSHOP đã gửi báo giá và tình trạng hàng Cáp Cisco QSFP-H40G-AOC15M vào email. Chị vui lòng check email nhé

A
Trường An

Cable Cisco QSFP-H40G-AOC15M được sử dụng cho các thiết bị nào của Cisco vậy bạn?

O
Tú OanhQuản trị viên

Cable Cisco QSFP-H40G-AOC15M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Quỳnh Chi
công ty bạn phân phối nhiều sản phẩm Cisco/ Aruba / HPE các loại, báo gấp mình 30 cái Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable 15-meter
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable 15-meter đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082