CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M 40GBase-AOC QSFP to QSFP 15m

Mua bán Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M (QSFP H40G AOC15M) QSFP to QSFP direct-attach Active Optical Cable 15 Mét chính hãng giá tốt.

✓ Mã sản phẩm: QSFP-H40G-AOC15M
✓ Tình trạng: Còn Hàng
QSFP-H40G-AOC15M Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco QSFP-H40G-AOC15M Active Optical Cable 15 Mét

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-H40G-AOC15M là cable được thiết kế theo chuẩn AOC sử dụng một đầu kết nối QSFP+ sử dụng giao thức 40GBase-AOC với tốc độ 40Gbps và 1 đầu kết nối QSFP+ sử dụng giao thức 40GBase-AOC với tốc độ 40Gbps, có chiều dài 15m.

Xem Datasheet Cisco QSFP-H40G-AOC15M

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-H40G-AOC15M ?

Có 12 bình luận:
D
Duyên
Cable Cisco QSFP-H40G-AOC15M của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

L
Lực
Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M 40GBase-AOC QSFP to QSFP 15m còn hàng không ad?
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M 40GBase-AOC QSFP to QSFP 15m bên em đang sẵn hàng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, anh cần số lượng bao nhiêu sợi ạ

C
Chi
Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M 40GBase-AOC QSFP to QSFP 15m giá shop phân phối bao nhiêu vậy ạ
11 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối tốt nhất cho sản phẩm Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M 40GBase-AOC QSFP to QSFP 15m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

B
Binh
Mình xin báo giá Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M bạn nhé
11 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Kim Huyền
Jacket Material của Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M là như thế nào bạn?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Jacket Material của Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC15M là PVC(OFNR) bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370