Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M 40GBase-AOC QSFP to QSFP 3m

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M (QSFP H40G AOC3M) 40GBase-AOC QSFP to QSFP direct-attach Active Optical Cable 3-meter

Mã sản phẩm: QSFP-H40G-AOC3M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable 3-meter

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-H40G-AOC3M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng một đầu kết nối QSFP+ sử dụng giao thức 40GBase-AOC với tốc độ 40Gbps và 1 đầu kết nối QSFP+ sử dụng giao thức 40GBase-AOC với tốc độ 40Gbps, có chiều dài 3m. Cable DAC QSFP-H40G-AOC3M hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-H40G-AOC3M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-H40G-AOC3M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-H40G-AOC3M

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M
Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M

Thông số kỹ thuật

Cisco Genuine QSFP-H40G-AOC3M Vendor Name Fiberstore
Connector Type QSFP+ to QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Cable Type Active Optical Cable Cable Length 3m
Jacket Material PVC(OFNR) Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)
Protocols 40G InfiniBand 8x DDR, 4x QDR, 10G/40Gigabit Ethernet, Fibre Channel    

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco Nexus 2000 N2K-2348UPQ
Cisco Nexus 9000 N9K-X9564PX (uplinks)
Cisco Nexus 3000 N3K-3132Q
Cisco Nexus 3000 N3K-C3064X
Cisco Nexus 6000 N6004-B-24Q
Cisco Nexus 9000 N9K-M6PQ-E
Cisco Nexus 9000 N9K-X9564TX (uplinks)
Cisco Nexus 7000 N7K-F312FQ-25
Cisco Nexus 9000 N9K-M12PQ
Cisco Nexus 3000 N3K-C3232C
Cisco Nexus 9000 N9K-C9372TX-E
Cisco Nexus 9000 N9K-C9372PX
Cisco Nexus 9000 N9K-M6PQ
Cisco Nexus 3000 N3K-3172TQ
Cisco Nexus 9000 N9K-C9372TX-E
Cisco Nexus 9000 N9K-C9332PQ
Cisco Nexus 3000 N3K-C3064PQ-10GE
​Cisco Nexus 9000 N9K-X9464TX

Cisco Nexus 2000 N2K- 2332TQ
Cisco Nexus 9000 N9K-X9464PX
Cisco Nexus 3000 N3K-3172PQ
Cisco Nexus 3000 N3K-C3064T
Cisco Nexus 6000 N6004-96Q
Cisco Nexus 9000 N9K-M12PQ
Cisco Nexus 9000 N9K-X9636PQ
Cisco Nexus 6000 N6K-C6001-64T
Cisco Nexus 9000 N9K-M6PQ-E
Cisco Nexus 9000 N9K-C9272Q
Cisco Nexus 9000 N9K-C9332PQ
Cisco Nexus 9000 N9K-C9372PX
Cisco Nexus 5000 N5K-C56128P
Cisco Nexus 9000 N9K-C9372TX-E
Cisco Nexus 9000 N9K-C93120TX
Cisco Nexus 3000 N3K-C3016Q
Cisco Nexus 9000 N9K-X9432PQ

★ Sản phẩm QSFP-H40G-AOC3M có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-H40G-AOC3M CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán QSFP-H40G-AOC3M có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm QSFP-H40G-AOC3M cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua QSFP-H40G-AOC3M có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật QSFP-H40G-AOC3M chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-H40G-AOC3M ?

Có 10 bình luận:
H
An Hảo
Jacket Material của Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M là như thế nào bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Jacket Material của Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M là PVC(OFNR) bạn nhé.

H
Hậu
Cable Cisco QSFP-H40G-AOC3M sử dụng đầu kết nối như thế nào vậy?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable Cisco QSFP-H40G-AOC3M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng một đầu kết nối QSFP+ sử dụng giao thức 40GBase-AOC với tốc độ 40Gbps và 1 đầu kết nối QSFP+ sử dụng giao thức 40GBase-AOC với tốc độ 40Gbps, có chiều dài 3m.

K
Minh Khang
Connector Type của Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M 40GBase-AOC QSFP to QSFP 3m là j vậy bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Connector Type của Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M 40GBase-AOC QSFP to QSFP 3m là QSFP+ to QSFP+ bạn nhé.

C
Kim Chi
công ty bạn phân phối nhiều sản phẩm Cisco/ Aruba / HPE các loại, báo gấp mình 30 cái Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable 3-meter
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable 3-meter đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Quang Khải

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M được sử dụng cho các thiết bị nào của Cisco vậy bạn?

6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

Cisco Nexus 2000 N2K-2348UPQ
Cisco Nexus 9000 N9K-X9564PX (uplinks)
Cisco Nexus 3000 N3K-3132Q
Cisco Nexus 3000 N3K-C3064X
Cisco Nexus 6000 N6004-B-24Q
Cisco Nexus 9000 N9K-M6PQ-E
Cisco Nexus 9000 N9K-X9564TX (uplinks)
Cisco Nexus 7000 N7K-F312FQ-25
Cisco Nexus 9000 N9K-M12PQ
Cisco Nexus 3000 N3K-C3232C
Cisco Nexus 9000 N9K-C9372TX-E
Cisco Nexus 9000 N9K-C9372PX
Cisco Nexus 9000 N9K-M6PQ
Cisco Nexus 3000 N3K-3172TQ
Cisco Nexus 9000 N9K-C9372TX-E
Cisco Nexus 9000 N9K-C9332PQ
Cisco Nexus 3000 N3K-C3064PQ-10GE
​Cisco Nexus 9000 N9K-X9464TX

Cisco Nexus 2000 N2K- 2332TQ
Cisco Nexus 9000 N9K-X9464PX
Cisco Nexus 3000 N3K-3172PQ
Cisco Nexus 3000 N3K-C3064T
Cisco Nexus 6000 N6004-96Q
Cisco Nexus 9000 N9K-M12PQ
Cisco Nexus 9000 N9K-X9636PQ
Cisco Nexus 6000 N6K-C6001-64T
Cisco Nexus 9000 N9K-M6PQ-E
Cisco Nexus 9000 N9K-C9272Q
Cisco Nexus 9000 N9K-C9332PQ
Cisco Nexus 9000 N9K-C9372PX
Cisco Nexus 5000 N5K-C56128P
Cisco Nexus 9000 N9K-C9372TX-E
Cisco Nexus 9000 N9K-C93120TX
Cisco Nexus 3000 N3K-C3016Q
Cisco Nexus 9000 N9K-X9432PQ

S
Sang
tháng trước có mua bên shop con switch Cisco Nexus N3K-C3172TQ-32T kèm 3 sợi cáp DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M, thấy switch chạy ngon, dữ liệu ổn định, thắc mắc được giải đáp ngay, nice!
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop cảm ơn anh đã tin tưởng và sử dụng các sản phẩm thiết bị mạng Cisco bên em, rất mong được tiếp tục đồng hành cùng anh trong thời gian tới ạ

L
Lan
Mình cần mua cáp Cisco QSFP dùng cho thiết bị mạng Switch Cisco Nexus N3K-C3172TQ-32T, loại cáp Cisco QSFP-H40G-AOC3M này có tương thích không bạn nhỉ?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cáp Cisco QSFP-H40G-AOC3M hoàn toàn tương thích với Switch Cisco Nexus N3K-C3172TQ-32T chị nhé, em đã gửi bảng báo giá cho chị, vui lòng check mail giúp em ạ

T
Thảo
báo giá Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable 3-meter này cho mình nhé?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable 3-meter đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hải
thời gian bảo hành của cáp DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable 3-meter này là bao lâu vậy?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable 3-meter bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 ạ.

Tùng
Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M chỉ khác Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC5M ở chiều dài thôi còn các tính năng khác là giống nhau đúng k ạ?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối module Cisco chính hãng. Cable DAC Cisco QSFP-H40G-AOC3M và QSFP-H40G-AOC5M chỉ khác nhau ở chiều dài cable, còn các thông số kỹ thuật khác đều như nhau. Anh vui lòng liên hệ email kd5@cnttshop.vn, hotline: 0967 415 023 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.