Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP 2m passive

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M (QSFP H40G CU2M) 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 2m passive

Mã sản phẩm: QSFP-H40G-CU2M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 2m passive

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-H40G-CU2M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 40GBASE-CR4 với tốc độ 40Gbps, có chiều dài 2m. Cable DAC QSFP-H40G-CU2M hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-H40G-CU2M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-H40G-CU2M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco QSFP-H40G-CU2M

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

 

 

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M
Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 

Thông số kỹ thuật

Cisco Genuine QSFP-H40G-CU2M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP+ to QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Cable Type Passive Copper Cable Wire AWG 28AWG
Cable Length 2m Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols 40G InfiniBand 8x DDR, 4x QDR, 10G/40Gigabit Ethernet, Fibre Channel

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-H40G-CU2M ?

Có 12 bình luận:
V
Văn
Có module quang như Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M nhưng dài hơn không admin?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bạn có thể tham khảo mã Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU3M, Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU4M, Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU5M, Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU7M, Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU10M nhé.

H
Huy
Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M có dùng đc cho Switch Cisco WS-C3850-48XS-F-S k bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M có sử dụng được cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3850-48XS-F-S bạn nhé.

H
Hiệu
Jacket Material của Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M là như thế nào bạn?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Jacket Material của Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M là PVC(OFNR) bạn nhé.

H
Hân
Wire AWG của cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP 2m passive là bao nhiêu ạ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Wire AWG của cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP 2m passive là 28AWG bạn nhé.

K
Thiên Kim
công ty bạn phân phối nhiều sản phẩm Cisco/ Aruba / HPE các loại, báo gấp mình 15 cái Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 2m passive
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 2m passive đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Bích Thảo

Cable Cisco QSFP-H40G-CU2M được sử dụng cho các thiết bị nào của Cisco vậy bạn?

7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable Cisco QSFP-H40G-CU2M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thư
báo giá Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP 2m passive này cho mình nhé?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP 2m passive này đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hiền
Cáp DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 2m passive này giá thế nào Shop? bảo hành bảo lâu?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá và bảo hành của Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 2m passive đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail để biết thêm thông tin ạ.

T
Trân
gửi mình báo giá cáp DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP 2m passive này?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Báo giá cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

L
Lượng
Báo giá Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU2M 40GBASE-CR4 QSFP direct attach copper cable 2m passive cho mình nhé?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh/chị vui lòng để lại thông tin liên hệ hoặc gọi tới số hotline để được nhân viên CNTTShop báo giá tốt nhất của sản phẩm ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.