Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M 10GBASE-CU SFP+ 10m active

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M (SFP H10GB ACU10M) 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 10m
Mã sản phẩm: SFP-H10GB-ACU10M
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable active 10 Met

Cisco Product #      : SFP-H10GB-ACU10M =
List Price                 : $410

Cisco Part Number : SFP-H10GB-ACU10M
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Cable Cisco SFP-H10GB-ACU10M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối SFP+ sử dụng giao thức 10GBASE-CU với tốc độ 10Gbps, có chiều dài 10m. Cable DAC SFP-H10GB-ACU10M hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC SFP-H10GB-ACU10M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC SFP-H10GB-ACU10M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable active 10 Met

Hình Ảnh: Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M 

Thông số kỹ thuật:

Cisco Genuine SFP-H10GB-ACU10M Vendor Name Cisco
Connector Type SFP+ to SFP+ Max Data Rate 10Gbps
Cable Type Active Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 10m Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols 1x InfiniBand QDR, DDR, SDR, 10G Gigabit Ethernet, Fibre Channel

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU10M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-H10GB-ACU10M ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.