Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 - 0968 498 887 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M 10GBASE-CU SFP+ 7m active

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M (SFP H10GB ACU7M) 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 7m active

✓ Mã sản phẩm: SFP-H10GB-ACU7M
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable active 7 Met

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco SFP-H10GB-ACU7M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối SFP+ sử dụng giao thức 10GBASE-CU với tốc độ 10Gbps, có chiều dài 7m. Cable DAC SFP-H10GB-ACU7M hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC SFP-H10GB-ACU7M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC SFP-H10GB-ACU7M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M

Hình Ảnh: Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M

Thông số kỹ thuật:

Cisco Genuine SFP-H10GB-ACU7M Vendor Name Cisco
Connector Type SFP+ to SFP+ Max Data Rate 10Gbps
Cable Type Active Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 7m(22.97ft) Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols 1x InfiniBand QDR, DDR, SDR, 10G Gigabit Ethernet, Fibre Channel

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-H10GB-ACU7M ?

Có 23 bình luận:
M
Mai
Công ty chuyên cung cấp Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable active 7 Met giá tốt đúng không ạ? Em cần 10 sợi, giao ngay ạ
D
Kim DungQuản trị viên

Bên em hiện đang sẵn Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable active 7 Met, anh chị liên hệ hotline 0967415023 để được hỗ trợ mua hàng

Q
Quảng
Cáp DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M bên shop phân phối bảo hành bao lâu vậy
G
Hương GiangQuản trị viên

Cáp DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M CNTTShop phân phối bảo hành 12 tháng anh nhé

L
Lan
Shop có sẵn hàng Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M không? báo giá cho mình 5 sợi nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M bên mình sẵn hàng bạn nhé, báo giá tốt nhất cho 5 sợi cáp mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

C
Chiến
Cáp DAC Cisco 10GBASE-CU SFP+ Cable 7 Meter, passive, COM tốc độ truyền dữ liệu đạt bao nhiêu bạn nhỉ
G
Hương GiangQuản trị viên

Cáp DAC Cisco 10GBASE-CU SFP+ Cable 7 Meter, passive, COM tốc độ truyền dữ liệu đạt 10Gbps anh nhé

H
Hoa
Cho mình xin thông tin xuất xứ của cáp DAC Cisco 10GBASE-CU SFP+ Cable 7 Meter, passive, COM này với bạn
G
Hương GiangQuản trị viên

Cáp DAC Cisco 10GBASE-CU SFP+ Cable 7 Meter, passive, COM made in China bạn nha

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082