Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M 10GBASE-CU SFP+ 1 Meter passive

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M (SFP H10GB CU1M) 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 1 Meter, passive

Mã sản phẩm: SFP-H10GB-CU1M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 1 Meter, passive

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco SFP-H10GB-CU1M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối SFP+ sử dụng giao thức 10GBASE-CU với tốc độ 10Gbps, có chiều dài 1m. 

Cable DAC SFP-H10GB-CU1M hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC SFP-H10GB-CU1M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. 

Xem Datasheet Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 1 Meter, passive

Hình Ảnh: Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M

Thông số kỹ thuật:

Cisco Genuine SFP-H10GB-CU1M Vendor Name Cisco
Connector Type SFP+ to SFP+ Max Data Rate 10Gbps
Cable Type Passive Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 1m(3.28ft) Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols 1x InfiniBand QDR, DDR, SDR, 10G Gigabit Ethernet, Fibre Channel

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-H10GB-CU1M ?

Có 12 bình luận:
K
Khải
Báo giá cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 1 Meter, passive cho mình nhé
30 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 1 Meter, passive mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

V
Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 1 Meter, passive có hàng tại HCM không em?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 1 Meter, passive đang có hàng tại HCM anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh vui lòng check mail giúp em ạ

T
Thịnh
Shop phân phối cáp Cisco SFP-H10GB-CU1M xuất xứ từ nước nào vậy
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối cáp Cisco SFP-H10GB-CU1M xuất xứ Trung Quốc anh nhé, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

K
Khánh
Shop phân phối cáp Cisco SFP-H10GB-CU1M à, có sẵn hàng không vậy, mình qua xem, test hàng được không?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối cáp Cisco SFP-H10GB-CU1M giá tốt nhất thị trường, hiện tại hàng đang sẵn kho anh nhé, anh có thể qua test hàng hoặc kỹ thuật bên em hỗ trợ test giúp anh trước khi giao hàng ạ

D
Duyên
Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M sẵn hàng không shop, mình cần 10 sợi dùng cho switch Cisco C9200L-24T-4X-E
6 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M sẵn hàng, báo giá đã được gửi vào mail nhé bạn

D
Đoàn
Gửi giúp mình báo giá cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M này bạn nhé
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

T
Tiến
Mình nhận được cáp Cisco DAC SFP-H10GB-CU1M shop gửi rồi nhé, dữ liệu ổn định, vừa vặn với tủ rack bên mình, kinh doanh tư vấn chuẩn đấy, thanks shop
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop cảm ơn anh đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm cáp Cisco DAC SFP-H10GB-CU1M bên em phân phối. Hy vọng được hợp tác với anh nhiều hơn nữa ạ

H
Hiển
Cho mình xin báo giá 2 sợi Cáp DAC Cisco 10GBASE-CU SFP+ Cable 1M passive, COM này shop nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 sợi Cáp DAC Cisco 10GBASE-CU SFP+ Cable 1M passive, COM đã được gửi đến anh, vui lòng check mail anh nhé

Q
Quyên
Công ty phân phối cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M bảo hành ra sao ạ?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M bảo hành 12 tháng chị nha

V
Vy
Mình cần mua cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M dùng cho WS-C3850-24XS-S Cisco Catalyst, báo giá giúp mình nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M dùng cho WS-C3850-24XS-S Cisco Catalyst đã được gửi đến bạn, vui lòng check mail bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.