Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M 10GBASE-CU SFP+ 2m passive

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M (SFP H10GB CU2M) 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 2 Meter, passive

Mã sản phẩm: SFP-H10GB-CU2M
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 2 Meter, passive

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco SFP-H10GB-CU2M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối SFP+ sử dụng giao thức 10GBASE-CU với tốc độ 10Gbps, có chiều dài 2m. Cable DAC SFP-H10GB-CU2M hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC SFP-H10GB-CU2M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC SFP-H10GB-CU2M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 2 Meter, passive
Hình Ảnh: Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M

Thông số kỹ thuật

Cisco Genuine SFP-H10GB-CU2M Vendor Name Cisco
Connector Type SFP+ to SFP+ Max Data Rate 10Gbps
Cable Type Passive Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 2m Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols 1x InfiniBand QDR, DDR, SDR, 10G Gigabit Ethernet, Fibre Channel

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-H10GB-CU2M ?

Có 10 bình luận:
A
Thuỳ Anh
đánh giá 5 sao
Cáp DAC Cisco 10GBASE-CU SFP+ Cable 2M passive, COM shop có sẵn hàng không, mình cần 8 sợi
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cáp DAC Cisco 10GBASE-CU SFP+ Cable 2M passive, COM bên em sẵn hàng chị nhé, báo giá 8 sợi cáp em đã gửi qua mail, chị vui lòng check inbox giúp em ạ

T
Thanh
đánh giá 5 sao
Mình cần mua 4 sợi cáp Cisco SFP-H10GB-CU2M dùng cho switch Cisco C9200L-24T-4X-E, báo giá giúp mình nhé
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá 4 sợi cáp Cisco SFP-H10GB-CU2M dùng cho switch Cisco C9200L-24T-4X-E đã được gửi vào mail nhé bạn

L
Lâm
đánh giá 5 sao
Báo giá cho mình 2 sợi cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 2 Meter, passive shop nhé
3 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

T
Thành
đánh giá 5 sao
Cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M có tương thích với WS-C3850-16XS-E Cisco Catalyst 3850 Stackable 16 SFP+ Ports IP Services không shop
4 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M có tương thích với WS-C3850-16XS-E Cisco Catalyst 3850 Stackable 16 SFP+ Ports IP Services anh chị nhé.

L
Long
đánh giá 5 sao
Sợi cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M của mình đang dùng giờ cắm vào switch không sáng đèn, không biết bị gì vậy bạn
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Anh kiểm tra xem cổng mạng có bị shutdown không, rồi xem thiết bị có nhận cable không. Nếu vẫn không được thì anh liên hệ tới  số điện thoại 0973805082 - Mr. Vinh để được hỗ trợ kỹ thuật ạ

K
Khoa
đánh giá 5 sao
Tốc độ truyền dữ liệu của cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M là bao nhiêu bạn?
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu tối đa của cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M là 10Gbps anh ạ

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Mình cần mua 24 sợi cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M dùng cho con Cisco Nexus N9K-C93180YC-EX, cho mình báo giá tốt nhất ad nhé
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Giá 24 sợi cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M dùng cho con Cisco Nexus N9K-C93180YC-EX đã gửi vào mail bạn, bạn check mail nhé.

V
đánh giá 5 sao
Mình cần mua cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M dùng cho WS-C3850-32XS-S Cisco Catalyst, báo giá cho mình nhé
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Giá dây cáp DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M dùng cho WS-C3850-32XS-S Cisco Catalyst đã gửi vào mail bạn, bạn check mail nhé.

B
Bình
đánh giá 5 sao
Chế độ bảo hành của Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M thế nào bạn nhỉ
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M bảo hành 12 tháng bạn nhé.

K
Khánh
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M 10GBASE-CU SFP+ 2m passive bạn ơi
4 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Đã báo giá Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU2M 10GBASE-CU SFP+ 2m passive vào mail của bạn, bạn check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.