Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ 3 Meter passive

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M (SFP H10GB CU3M) 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 3 Meter, passive

Mã sản phẩm: SFP-H10GB-CU3M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 3 Meter, passive

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco SFP-H10GB-CU3M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối SFP+ sử dụng giao thức 10GBASE-CU với tốc độ 10Gbps, có chiều dài 3m. Cable DAC SFP-H10GB-CU3M hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC SFP-H10GB-CU3M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC SFP-H10GB-CU3M được cắm vào. 

Xem Datasheet Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 3 Meter, passive
Hình Ảnh: Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M

Thông số kỹ thuật:

Cisco Genuine SFP-H10GB-CU3M Vendor Name Cisco
Connector Type SFP+ to SFP+ Max Data Rate 10Gbps
Cable Type Passive Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 3m Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols 1x InfiniBand QDR, DDR, SDR, 10G Gigabit Ethernet, Fibre Channel

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SFP-H10GB-CU3M ?

Có 11 bình luận:
L
Khả năng truyền dữ liệu của Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ 3 Meter passive ra sao ad nhỉ
28 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ 3 Meter passive có khả năng truyền dữ liệu với tốc độ 10Gbps bạn nhé

T
Thảo
Báo giá giúp em 2 sợi Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M (SFP H10GB CU3M) 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 3 Meter, pasive dùng cho thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3850 Series với shop
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 sợi Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M (SFP H10GB CU3M) 10GBASE-CU SFP+ direct attach copper Cable 3 Meter, pasive dùng cho thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3850 Series mình đã gửi qua mail, bạn vui lòng check inbox nha

V
Vinh
Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ 3 Meter passive còn hàng không ad?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ 3 Meter passive hiện đang còn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check và phản hồi mail giúp mình nha

C
Chiến
Mình cần 3 sợi Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ 3 Meter passive dùng cho Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48TD-L, báo giá bạn nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 3 sợi Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ 3 Meter passive dùng cho Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48TD-L mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Hoàng
Gửi mình xin báo giá Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M bạn nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

File báo giá Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M đã được gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

Q
Quang
Em muốn mua cáp dùng cho Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48TD-L, liệu cáp Cisco SFP-H10GB-CU3M có chạy được không bác
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cáp Cisco SFP-H10GB-CU3M dùng cho Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48TD-L chạy tốt anh nhé

D
Đức
Cable Cisco SFP-H10GB-CU3M sử dụng đầu kết nối loại gì vậy bạn?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable Cisco SFP-H10GB-CU3M sử dụng đầu kết nối SFP+ to SFP+ anh nhé

K
Khoa
Tốc độ truyền dữ liệu của cáp DAC Cisco 10GBASE-CU SFP+ Cable 3 Meter, passive, COM là bao nhiêu vậy bạn
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của cáp DAC Cisco 10GBASE-CU SFP+ Cable 3 Meter, passive, COM là 10Gbps anh nhé, em gửi báo giá tham khảo qua mail, anh check giúp em nha

D
Định
Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ 3 Meter passive giá tốt nhất bên bạn bao nhiêu, cho mình xin cái báo giá
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

File báo giá cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ 3 Meter passive giá tốt nhất đã được gửi đến anh, anh vui lòng check mail giúp em ạ

T
Tùng
Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ 3 Meter passive shop phân phối bảo hành bao lâu vậy
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ 3 Meter passive CNTTShop phân phối bảo hành 12 tháng anh nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.