Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP 40GE QSFP+ to 4x10GE SFP+ 1m

Phân phối Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP (FG TRAN QSFP 4xSFP) 40 GE QSFP+ parallel breakout MPO to 4x 10 GE SFP+ LC connectors 1m transceivers giá tốt

Mã sản phẩm: FG-TRAN-QSFP-4XSFP
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP 40 GE QSFP+ parallel breakout MPO to 4x 10 GE SFP+ LC connectors 1m transceivers

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Fortinet Cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP là cáp cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, chiều dài là 1m, sử dụng 4 đầu kết nối là duplex LC 10GE và 1 đầu kết nối là QSFP+ 40GE. Vì SFP Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP là mdule quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFPNếu Fortinet cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Fortinet Cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+

Thông số kỹ thuật của Fortinet Cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP Transceiver

  • Connector A: 1x 40GE QSFP+
  • Connector A Type: MPO
  • Connector B: 4x 10GE SFP+
  • Connector B Type: LC duplex
  • Cable Length: 1m
  • Cable Type: OM3 MMF
  • Transceiver: Not Included

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FG-TRAN-QSFP-4XSFP ?

Có 12 bình luận:
L
Liên
cho mình xin giá Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP 40 GE QSFP+ parallel breakout MPO to 4x 10 GE SFP+ LC connectors 1m transceivers nhé.
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP 40 GE QSFP+ parallel breakout MPO to 4x 10 GE SFP+ LC connectors 1m transceivers đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

S
Sơn
Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP là cáp cho môi trường truyền dẫn nào nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fortinet Cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP là cáp cho môi trường truyền dẫn Multi Mode bạn nhé.

M
Anh Minh
Khả năng truyền tải của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP là bao nhiêu nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé.

P
Phong
Khả năng truyền tải của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP là bao nhiêu nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé.

D
Yên Đan
cho mình xin thông số kỹ thuật về connecter của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP nhé?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP có:

  • Connector A: 1x 40GE QSFP+

  • Connector A Type: MPO

  • Connector B: 4x 10GE SFP+

  • Connector B Type: LC duplex

T
Thu
cho mình xin thông số kỹ thuật về connecter của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP nhé?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP có:

  • Connector A: 1x 40GE QSFP+

  • Connector A Type: MPO

  • Connector B: 4x 10GE SFP+

  • Connector B Type: LC duplex

N
Nga
Connector Type của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP là gì bạn nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fortinet Cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP là cáp cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, chiều dài là 1m, sử dụng 4 đầu kết nối là duplex LC 10GE và 1 đầu kết nối là QSFP+ 40GE bạn nhé.

C
Châu
Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP chạy được cho dòng thiết bị nào vậy?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fortinet Cable FG-TRAN-QSFP-4xSFP dùng được cho tất cả các Model của FortiGate, FortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+ bạn nhé

O
Oanh
bảo hành của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP là bao lâu vậy shop?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Tuấn
Cho mình xin giá của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP? Tình trạng hàng của bên shop thế nào?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản