CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP-5 40GE QSFP+ to 4x10GE SFP+ 5m

Phân phối Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP-5 (FG TRAN QSFP 4xSFP 5) 40 GE QSFP+ parallel breakout MPO to 4x 10 GE SFP+ LC connectors 5m transceivers giá tốt

✓ Mã sản phẩm: FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP-5 40 GE QSFP+ parallel breakout MPO to 4x 10 GE SFP+ LC connectors 5m transceivers

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Fortinet Cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 là cáp cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, chiều dài là 5m, sử dụng 4 đầu kết nối là duplex LC 10GE và 1 đầu kết nối là QSFP+ 40GE. Vì SFP Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 là mdule quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP-5Nếu Fortinet cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì:  Transceiver Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Fortinet Cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform QSFP+

Thông số kỹ thuật của Fortinet Cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 Transceiver

  • Connector A: 1x 40GE QSFP+
  • Connector A Type: MPO
  • Connector B: 4x 10GE SFP+
  • Connector B Type: LC duplex
  • Cable Length: 5m
  • Cable Type: OM3 MMF
  • Transceiver: Not Included

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 ?

Có 10 bình luận:
K
Khánh
gửi mình báo giá Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP-5 40 GE QSFP+ parallel breakout MPO to 4x 10 GE SFP+ LC connectors 5m transceivers nhé.
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP-5 40 GE QSFP+ parallel breakout MPO to 4x 10 GE SFP+ LC connectors 5m transceivers đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

G
Giang
cho mình xin thông số kỹ thuật về connecter của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP-5 nhé?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4xSFP-5 có: 

  • Connector A: 1x 40GE QSFP+

  • Connector A Type: MPO

  • Connector B: 4x 10GE SFP+

  • Connector B Type: LC duplex

D
Đức
Khả năng truyền tải của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 là bao nhiêu nhỉ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé.

Danh
Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 là cáp cho môi trường truyền dẫn nào nhỉ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fortinet Cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP là cáp cho môi trường truyền dẫn Multi Mode bạn nhé.

T
Tuấn
Connector Type của Cable DAC Fortinet FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 là gì bạn nhỉ?
10 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fortinet Cable FG-TRAN-QSFP-4XSFP-5 là cáp cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, chiều dài là 5m, sử dụng 4 đầu kết nối là duplex LC 10GE và 1 đầu kết nối là QSFP+ 40GE bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370