Cambium EX1010 cnMatrix Ethernet Switch 8 Ports GE, 2 SFP Uplink

Phân phối Switch Cambium cnMatrix EX1010 Intelligent Ethernet Switch, 8 Cổng 1 Gbps, 2 SFP fiber ports chính hãng, bảo hành 5 năm.

Mã sản phẩm: EX1010
Tình trạng: Còn Hàng
EX1010 Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng EX1010
Switch Cambium EX1010
MX-EX1010xxA-E Cambium EX1010 Intelligent Ethernet Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports - no power cord; EMEA
#MX-EX1010xxA-E

List Price: Updating...

MX-EX1010xxA-0 Cambium EX1010 Intelligent Ethernet Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports - no power cord
#MX-EX1010xxA-0

List Price: Updating...

Module Quang SFP
SFP-1G-SX Module quang SFP Cambium SFP-1G-SX 1G SFP MMF SX Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-SX

List Price: Updating...

SFP-1G-LX Module quang SFP Cambium SFP-1G-LX 1G SFP SMF LX Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-LX

List Price: Updating...

SFP-1G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-1G-Copper 1000Base-T (RJ45) SFP Transceiver. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-Copper

List Price: Updating...

Cambium EX1010 Ethernet Switch 8 Ports

Cambium Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành : Chính Hãng 5 Năm
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch EX1010 là sản phẩm cấp doanh nghiệp được quản lý bằng đám mây, hiệu suất cao, với đầy đủ tính năng layer 2. EX1010 bảo gồm 8 cổng ethernet gigabit và 2 cổng uplink SFP.

EX1010 Datasheet

Switch EX1010 hỗ trợ quản lý bằng đám mây với cnMaestro hoặc XMS, khả năng tự động hóa loại bỏ việc cấu hình thủ công, tính bảo mật cao đồng thời là giải phải đồng nhất cho mạng có dây và không dây.

Cambium cnMatrix EX1010 Ethernet PoE+ Switch 8 port.

Thông số kỹ thuật Cambium EX1010.

Specifications
Throughput 20 Gbps
Non-Blocking Throughput Yes
Forwarding Rate in Mpps (64 Byte Packets) 120
10/100/1000 Ports 8
2.5 G Ports n/a
Uplink Ports 2 SFP
PoE+ Enabled Ports (802.3af/at) n/a
Serial Console Yes
USB Yes
Out-of-Band Management Port n/a
Rack Mount Kit Optional
Internal Fans Yes
Reset Button Yes
MAC Address Table Size 16K
Flash Storage 128 MB
DRAM 512 MB
VLANs 4K
Port Based VLANs 4K
LACP/Trunking 8 LAGs/8 links per LAG
QoS Priority Queues 8
PVRST 32
Ingress/Egress ACL 128
Static ARP Entries 512
ARP Entries 512
Static Routes 64
Dynamic Routing n/a
IGMP Multicast Groups 256
Policy Based Automation Yes
Hardware Specifications
Power Supply 100-240 VAC 
Max Switch Power (WITH TRAFFIC) 9.88 W
MTBF (Hours) 806,354
Weight 1.6 kg (3.5375 lb) 
Dimensions  21 x 4.4 x 25 cm (8.26 x 1.75 x 9.85 in)
CPU Speed 800 MHz 
LEDs Per Port Link/Activity, PoE
PoE+ Power Budget n/a
PoE+ Voltage n/a
PoE Max Power Per Port n/a
Rack Mountable Yes 1U
Temperature Ranges 0°C to 50°C (32°F to 122°F)
Operating Humidity 55° at 95% RH
Storage Temperature  -40°C to 70°C (-40°F to 158°F)

Các mã đặt hàng cho EX1010-P

MX-EX1010xxA-E Intelligent Ethernet Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports - no power cord; EMEA
MX-EX1010xxA-0 Intelligent Ethernet Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports - no power cord 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX1010 ?

Có 6 bình luận:
B
Bính
đánh giá 5 sao
Tính năng Zero touch policy based configuration của switch Cambium EX1010 cnMatrix EX1010 có cấu hình trên cloud được không vậy
5 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

được bạn ơi

N
Nhung
đánh giá 5 sao
thời gian bảo hành của switch cambium EX1010 cnMatrix EX1010 Intelligent Ethernet Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports là bao lâu vậy?
5 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

 bảo hành của switch cambium EX1010 cnMatrix EX1010 Intelligent Ethernet Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports là 05 năm chính hãng

D
Duyên
đánh giá 5 sao
Switch cambium EX1010 cnMatrix EX1010 có công quang 10G không bạn ơi
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch cambium EX1010 bảo gồm 8 cổng ethernet gigabit và 2 cổng uplink SFP bạn nhé.

K
Kiên
đánh giá 5 sao
mình đang có mạng wifi cambium E410 nếu mua con switch cambium EX1010 về sử dụng thì có kết nối vào được cùng cloud với mạng wifi đang hoạt đông được không bạn
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, switch cambium EX1010 có thể kết nối cùng tài khoản cloud với mạng wifi Cambium ạ.

H
Hiểu
đánh giá 5 sao
con switch cambium EX1010 có cấu hình các giao thức lớp 3 được không bạn ?
5 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

switch cambium EX1010 cấu hình  được các giao thức lớp 3 như Static ARP, Inter-VLAN Routing, Static Routes 

C
Chuyên
đánh giá 5 sao
bạn bán switch cambium à, báo giá 5 cái switch Cambium EX1010 Cambium cnMatrix EX1010
5 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

đúng rồi bạn bên mình bán switch cambium, check mail giúp mình đã giá 5 cái switch Cambium EX1010 Cambium cnMatrix EX1010

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.