EX1010-P Switch Cambium 8 Ports PoE, 2 SFP Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch cnMatrix Cambium EX1010-P là dòng switch Intelligent Ethernet PoE Switch, 8 cổng 1 Gbps và 2 SFP fiber ports. Cambium EX1010-P cung cấp giải pháp triển khai Access Zero-touch với đầy đủ các tính năng Layer 2 và 1 số tính năng Layer 3 cơ bản như: Inter-VLAN Routing, Static Routes, Static ARP và DHCP Relay.

Mã sản phẩm: EX1010-P
Tình trạng: Còn Hàng
EX1010-P Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng EX1010-P
Switch Cambium EX1010-P
MX-EX1010PxA-E Cambium EX1010-P Intelligent Ethernet PoE Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports - no power cord; EMEA
#MX-EX1010PxA-E

List Price: Updating...

MX-EX1010PxA-0 Cambium EX1010-P Intelligent Ethernet PoE Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports - no power cord
#MX-EX1010PxA-0

List Price: Updating...

Module Quang SFP
SFP-1G-SX Module quang SFP Cambium SFP-1G-SX 1G SFP MMF SX Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-SX

List Price: Updating...

SFP-1G-LX Module quang SFP Cambium SFP-1G-LX 1G SFP SMF LX Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-LX

List Price: Updating...

SFP-1G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-1G-Copper 1000Base-T (RJ45) SFP Transceiver. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-Copper

List Price: Updating...

Cambium cnMatrix EX1010-P Ethernet PoE Switch 8 port.

Cambium Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành : Chính Hãng 5 Năm
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Cambium EX1010-P là sản phẩm cấp doanh nghiệp được quản lý bằng đám mây, hiệu suất cao, với đầy đủ tính năng layer 2. EX1010-P bao gồm 8 cổng ethernet gigabit và 2 cổng uplink SFP.

EX1010-P Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Switch cnMatrix Cambium EX1010-P là dòng switch Intelligent Ethernet PoE Switch, 8 cổng 1 Gbps và 2 SFP fiber ports. Cambium EX1010-P cung cấp giải pháp triển khai Access Zero-touch với đầy đủ các tính năng Layer 2 và 1 số tính năng Layer 3 cơ bản như: Inter-VLAN Routing, Static Routes, Static ARP và DHCP Relay.

Cambium cnMatrix EX1010 Ethernet PoE+ Switch 8 port.

Thông số kỹ thuật Cambium EX1010-P.

Specifications
Throughput 20 Gbps
Non-Blocking Throughput Yes
Forwarding Rate in Mpps (64 Byte Packets) 120
10/100/1000 Ports 8
2.5 G Ports n/a
Uplink Ports 2 SFP
PoE+ Enabled Ports (802.3af/at) 8
Serial Console Yes
USB Yes
Out-of-Band Management Port n/a
Rack Mount Kit Optional
Internal Fans Yes
Reset Button Yes
MAC Address Table Size 16K
Flash Storage 128 MB
DRAM 512 MB
VLANs 4K
Port Based VLANs 4K
LACP/Trunking 8 LAGs/8 links per LAG
QoS Priority Queues 8
PVRST 32
Ingress/Egress ACL 128
Static ARP Entries 512
ARP Entries 512
Static Routes 64
Dynamic Routing n/a
IGMP Multicast Groups 256
Policy Based Automation Yes
Hardware Specifications
Power Supply 100-240 VAC 
Max Switch Power (WITH TRAFFIC) 10.54 W
MTBF (Hours) 338,917
Weight 1.99 kg (4.375 lb)
Dimensions  21 x 4.4 x 25 cm (8.26 x 1.75 x 9.85 in)
CPU Speed 800 MHz 
LEDs Per Port Link/Activity, PoE
PoE+ Power Budget 75 W
PoE+ Voltage 54 V
PoE Max Power Per Port 30 W
Rack Mountable Yes 1U
Temperature Ranges 0°C to 50°C (32°F to 122°F)
Operating Humidity 55° at 95% RH
Storage Temperature  -40°C to 70°C (-40°F to 158°F)

Các mã đặt hàng cho EX1010-P

MX-EX1010PxA-E Intelligent Ethernet PoE Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports - no power cord; EMEA
MX-EX1010PxA-0 Intelligent Ethernet PoE Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports - no power cord

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX1010-P ?

Có 7 bình luận:
T
Thương
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch cnMatrix Cambium EX1010-P hỗ trợ bao nhiêu cổng quang
1 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch cnMatrix Cambium EX1010-P hỗ trợ 2 cổng quang tốc độ 1G nhé bạn

H
Hanh
đánh giá 5 sao
cho mình hỏi phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Cambium EX1010-P cnMatrix EX1010-P 8 port PoE bao gồm những gì vậy
5 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Cambium EX1010-P cnMatrix EX1010-P 8 port PoE bao gồm: dây nguồn, bộ rackmount kit, sách hướng dẫn

H
Hậu
đánh giá 5 sao
Phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Cambium EX1010-P cnMatrix EX1010-P Ethernet PoE Switch 8 port bao gồm những gì vậy bạn
5 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

Phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Cambium EX1010-P cnMatrix EX1010-P  Ethernet PoE Switch 8 port bao gồm: dây nguồn, bộ rackmount kit, sách hướng dẫn

D
Được
đánh giá 5 sao
cho mình hỏi thời gian bảo hành của switch cambium EX1010-P cnMatrix EX1010-P Intelligent Ethernet PoE Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports là bao lâu vậy?
5 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

switch cambium EX1010-P cnMatrix EX1010-P  Intelligent Ethernet PoE Switch, 8 x 1 Gbps and 2 SFP fiber ports được bảo hành 05 năm chính hãng

H
Hiên
đánh giá 5 sao
Tính năng Zero touch policy based configuration của switch Cambium EX1010-P Cambium cnMatrix EX1010-P có cấu hình trên cloud được không vậy
5 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

tất các các tính năng của các dòng Switch cambium đều cấu hình từ trên cloud do vậy Tính năng Zero touch policy based configuration của switch Cambium EX1010-P  Cambium cnMatrix EX1010-P cầu hình trên cloud bình thường

T
Thiên
đánh giá 5 sao
tổng công suất POE của switch cambium EX1010-P Cambium cnMatrix EX1010-P Ethernet PoE Switch 8 port, bao nhiêu watt vậy bạn
5 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

tổng công suất POE của switch cambium EX1010-P Cambium cnMatrix EX1010-P Ethernet PoE Switch 8 port là 75W PoE+ Power Budget

A
Âu
đánh giá 5 sao
bạn bán Switch cambium EX1010-P Cambium cnMatrix Ethernet PoE Switch 8 port, báo giá mình 2 con này nhé
5 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

công ty mình bán Switch cambium, check mail giúp mình đã gửi báo giá 2 switch cambium EX1010-P Cambium cnMatrix Ethernet PoE Switch 8 port, 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.