CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

EX1028 Cambium cnMatrix Intelligent Ethernet Switch 24 Ports, 4 SFP Uplink

CNTTShop là nhà Phân phối Switch Cambium cnMatrix EX1028 Intelligent Ethernet Switch, 24 x 1 Gbps and 4 x 1 Gbps SFP fiber ports chính hãng giá tốt, bảo hành 5 năm.

Mã sản phẩm: EX1028
Tình trạng: Còn Hàng
EX1028 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng EX1028
Switch Cambium EX1028
MX-EX1028xxA-E Cambium EX1028 Intelligent Ethernet Switch, 24 x 1 Gbps and 4 1 Gbps SFP fiber ports - no power cord; EMEA
#MX-EX1028xxA-E

List Price: Updating...

MX-EX1028xxA-0 Cambium EX1028 Intelligent Ethernet Switch, 24 x 1 Gbps and 4 1 Gbps SFP fiber ports - no power cord
#MX-EX1028xxA-0

List Price: Updating...

Module Quang SFP
SFP-1G-SX Module quang SFP Cambium SFP-1G-SX 1G SFP MMF SX Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-SX

List Price: Updating...

SFP-1G-LX Module quang SFP Cambium SFP-1G-LX 1G SFP SMF LX Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-LX

List Price: Updating...

SFP-1G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-1G-Copper 1000Base-T (RJ45) SFP Transceiver. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-Copper

List Price: Updating...

Cambium cnMatrix EX1028 Ethernet Switch 24 port.

Cambium Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành : Chính Hãng 5 Năm
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Cambium EX1028 là sản phẩm thế hệ tiếp theo của Cambium Networks cung cấp giải pháp chuyển mạch ethernet cấp doanh nghiệp được quản lý bằng đám mây với cnMaestro hoặc XMS, hiệu suất cao, giàu tính năng. Cambium EX1028 bao gòm 24 cổng ethernet gigabit và 4 cổng uplink SFP.

EX1028 Datasheet

Switch Cambium EX1028 được quản lý hoàn toàn, mang lại đầy đủ các tính năng của Lớp 2 với bảo mật truy cập nâng cao và khả năng tự động hóa loại bỏ việc cấu hình thủ công, đồng thời là giải phải đồng nhất cho mạng có dây và không dây.

Cambium cnMatrix EX1028 Ethernet Switch 24 port.

Thông số kỹ thuật Cambium EX1028

Specifications
Throughput 56 Gbps
Non-Blocking Throughput Yes
Forwarding Rate in Mpps (64 Byte Packets) 120
10/100/1000 Ports 24
Uplink Ports 4 SFP
Serial Console Yes
USB Yes
Rack Mount Kit Yes
Internal Fans Fanless
Reset Button Yes
MAC Address Table Size 16K
Flash Storage 128 MB
DRAM 512 MB
VLANs 4K
Port Based VLANs 4K
LACP/Trunking 8 LAGs/8 links per LAG
QoS Priority Queues 8
PVRST 32
Ingress/Egress ACL 128
Static ARP Entries 512
ARP Entries 512
Static Routes 64
IGMP Multicast Groups 256
Policy Based Automation Yes
Hardware Specifications
Power Supply 100-240 VAC 
Max Switch Power (WITH TRAFFIC) 19.50 W
MTBF (Hours) 432,283
Weight 2.77 kg (6.1 lb)
Dimensions  44 x 4.4 x 20.9 cm (17.3 x 1.75 x 8.22 in)
CPU Speed 800 MHz 
LEDs Per Port Link/Activity, PoE
Rack Mountable Yes 1U
Temperature Ranges 0°C to 50°C (32°F to 122°F)
Operating Humidity 55° at 95% RH
Storage Temperature  -40°C to 70°C (-40°F to 158°F)

Các mã đặt hàng cho EX1028

MX-EX1028xxA-E Intelligent Ethernet Switch, 24 x 1 Gbps and 4 1 Gbps SFP fiber ports - no power cord; EMEA
MX-EX1028xxA-0 Intelligent Ethernet Switch, 24 x 1 Gbps and 4 1 Gbps SFP fiber ports - no power cord

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX1028 ?

Có 6 bình luận:
M
Mừng
Tính năng Zero touch policy based configuration thiết bị chuyển mạch switch Cambium EX1028 cnMatrix EX1028 có cấu hình trên cloud được không vậy
12 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

được bạn nhé

L
Luân
cho mình hỏi phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch CambiumEX1028 cnMatrix EX1028 bao gồm những gì vậy
12 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

cho mình hỏi phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch CambiumEX1028 cnMatrix EX1028  bao gồm: dây nguồn, bộ rackmount kit, sách hướng dẫn

D
Dung
thời gian bảo hành của switch cambium EX1028 cnMatrix EX1028 Intelligent Ethernet Switch, 24 x 1 Gbps and 4 x 1 Gbps SFP fiber ports là bao lâu vậy?
12 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

thời gian bảo hành của switch cambium EX1028 cnMatrix EX1028 Intelligent Ethernet Switch, 24 x 1 Gbps and 4 x 1 Gbps SFP fiber ports là 05 năm chính hãng

G
Gia
cho hỏi switch cambium EX1028 có cổng quang 10G không bạn
12 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, switch cambium EX1028 chỉ có cổng quang SFP 1G ạ.

O
Oanh
con switch cambium EX1028 Cambium cnMatrix Intelligent Ethernet Switch 24 port là switch layer 2 hay layer 3 vậy
12 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

switch cambium EX1028 Cambium cnMatrix Intelligent Ethernet Switch 24 port là switch layer 3 hỗ trợ các giao thức  lớp 3 như Static ARP, Inter-VLAN Routing, Static Routes 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370