CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cambium EX1028-P Cambium cnMatrix Intelligent Ethernet PoE+ Switch 24 Ports

CNTTShop là Nơi bán Thiết bị chuyển mạch Switch cnMatrix Cambium EX1028-P Intelligent Ethernet PoE+ Switch, 24 x 1 Gbps and 4 x 1 Gbps SFP fiber ports chính hãng giá tốt, Bảo hành Chính Hãng 5 Năm.

Mã sản phẩm: EX1028-P
Tình trạng: Còn Hàng
EX1028-P Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng EX1028-P
Switch Cambium EX1028-P
MX-EX1028PxA-E Cambium EX1028-P Intelligent Ethernet PoE+ Switch, 24 x 1 Gbps and 4 x 1 Gbps SFP fiber ports - no power cord; EMEA
#MX-EX1028PxA-E

List Price: Updating...

MX-EX1028PxA-0 Cambium EX1028-P Intelligent Ethernet PoE+ Switch, 24 x 1 Gbps and 4 x 1 Gbps SFP fiber ports - no power cord;
#MX-EX1028PxA-0

List Price: Updating...

Module Quang SFP
SFP-1G-SX Module quang SFP Cambium SFP-1G-SX 1G SFP MMF SX Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-SX

List Price: Updating...

SFP-1G-LX Module quang SFP Cambium SFP-1G-LX 1G SFP SMF LX Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-LX

List Price: Updating...

SFP-1G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-1G-Copper 1000Base-T (RJ45) SFP Transceiver. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-Copper

List Price: Updating...

Cambium cnMatrix EX1028-P Ethernet PoE+ Switch 24 port.

Cambium Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành : Chính Hãng 5 Năm
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Switch Cambium EX1028-P là sản phẩm thế hệ tiếp theo của Cambium Networks cung cấp giải pháp chuyển mạch ethernet cấp doanh nghiệp được quản lý bằng đám mây, hiệu suất cao. Cambium EX1028-P cung cấp đầy đủ tính năng Layer 2 và các tính năng bảo mật nâng cao cho mạng doanh nghiệp.

EX1028-P Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Switch Cambium EX1028-P hỗ trợ quản lý bằng đám mây với cnMaestro hoặc XMS, khả năng tự động hóa loại bỏ việc cấu hình thủ công, tính bảo mật cao đồng thời là giải phải đồng nhất cho mạng có dây và không dây.

Cambium cnMatrix EX1028-P Ethernet PoE+ Switch 24 port.

Thông số kỹ thuật Cambium EX1028-P

Specifications
Throughput 56 Gbps
Non-Blocking Throughput Yes
Forwarding Rate in Mpps (64 Byte Packets) 120
10/100/1000 Ports 24
2.5 G Ports n/a
Uplink Ports 4 SFP
PoE+ Enabled Ports (802.3af/at) 24
Serial Console Yes
USB Yes
Out-of-Band Management Port n/a
Rack Mount Kit Yes
Internal Fans Yes
Reset Button Yes
MAC Address Table Size 16K
Flash Storage 128 MB
DRAM 512 MB
VLANs 4K
Port Based VLANs 4K
LACP/Trunking 8 LAGs/8 links per LAG
QoS Priority Queues 8
PVRST 32
Ingress/Egress ACL 128
Static ARP Entries 512
ARP Entries 512
Static Routes 64
Dynamic Routing n/a
IGMP Multicast Groups 256
Policy Based Automation Yes
Hardware Specifications
Power Supply 100-240 VAC
Max Switch Power (WITH TRAFFIC) 25.10 W
MTBF (Hours) 285,350
Weight 3.96 kg (8.75 lb)
Dimensions 44 x 4.4 x 25 cm (17.3 x 1.75 x 9.85 in)
CPU Speed 800 MHz
LEDs Per Port Link/Activity, PoE
PoE+ Power Budget 200 W
PoE+ Voltage 54 V
PoE Max Power Per Port 30 W
Rack Mountable Yes 1U
Temperature Ranges 0°C to 50°C (32°F to 122°F)
Operating Humidity 55° at 95% RH
Storage Temperature -40°C to 70°C (-40°F to 158°F)

Các mã đặt hàng cho EX1028-P

MX-EX1028PxA-E Intelligent Ethernet PoE+ Switch, 24 x 1 Gbps and 4 x 1 Gbps SFP fiber ports - no power cord; EMEA
MX-EX1028PxA-0 Intelligent Ethernet PoE+ Switch, 24 x 1 Gbps and 4 x 1 Gbps SFP fiber ports - no power cord

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX1028-P ?

Có 7 bình luận:
K
Khang
Thiết bị chuyển mạch Switch cnMatrix Cambium EX1028-P có hỗ trợ POE không?
8 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch cnMatrix Cambium EX1028-P hỗ trợ 24 cổng POE với tổng mức công suất là 200W nhé bạn

H
Hương
Thiết bị chuyển mạch Switch cnMatrix Cambium EX1028-P có bao nhiêu cổng quang
8 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch cnMatrix Cambium EX1028-P hỗ trợ 4 cổng quang tốc độ 1G nhé bạn

T
Trưởng
Tính năng Zero touch policy based configuration của switch Cambium EX1028-P cnMatrix EX1028-P có cấu hình trên cloud được không vậy
11 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

hoàn toàn ok 

H
Hoàn
Phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Cambium EX1028-P cnMatrix EX1028-P bao gồm những gì vậy
11 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

Phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Cambium EX1028-P cnMatrix EX1028-P bao gồm: dây nguồn, bộ rackmount kit, sách hướng dẫn

D
Duẩn
thời gian bảo hành của switch cambium EX1028-P cnMatrix EX1028-P Intelligent Ethernet PoE+ Switch 24 port là bao lâu vậy?
11 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

 bảo hành của switch cambium EX1028-P cnMatrix EX1028-P Intelligent Ethernet PoE+ Switch 24 port là 05 năm chính hãng 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370