CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Checkpoint firewall Maestro Hyperscale Orchestrator CPAP-MHO-175

Thiết bị quản trị cloud Checkpoint Maestro Hyperscale Orchestrator CPAP-MHO-175 gồm 32x 100 GbE ports, 1 cáp DAC 100G 3m hỗ trợ tới 52 gateway.

✓ Mã sản phẩm: CPAP-MHO-175
✓ Tình trạng: Còn Hàng
CPAP-MHO-175 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Checkpoint Maestro Hyperscale Orchestrator CPAP-MHO-175.

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

 

Thiết bị Thiết bị quản trị cloud Checkpoint Maestro Hyperscale Orchestrator CPAP-MHO-175

Các tùy chọn Option, License cho CPAP-MHO-175
Phụ kiện sử dụng cho Checkpoint MHO-175
Fan replacement for Maestro Hyperscale Orchestrator 175
#CPAC-FAN-MHO175

List Price:$1,800

AC power supply unit replacement for MHO 140 and 175, with front to back airflow
#CPAC-PSU-AC-MHO140/175

List Price:$3,000

Rail kit for Maestro Hyperscale Orchestrator 175
#CPAC-RAIL-MHO175

List Price:$300

Module quang sử dụng cho Checkpoint MHO-175
100G CWDM4, LC connector, 2Km/ single mode fiber
#CPAC-TR-100CWDM4

List Price:$10,000

100G SWDM4, LC connector, 75m/OM3 fiber
#CPAC-TR-100SWDM4

List Price:$6,000

QSFP28 transceiver module for 100G fiber ports - short range (100GBase-SR4)
#CPAC-TR-100SR

List Price:$4,000

QSFP28 transceiver module for 100G fiber ports - long range (100GBase-LR4)
#CPAC-TR-100LR

List Price:$17,000

QSFP+ transceiver module for 40G fiber ports - short range (40GBase-SR) CPAC-TR-40SR-QSFP-300m
#CPAC-TR-40SR-QSFP-300m

List Price:$4,000

QSFP+ transceiver module for 40G fiber ports - long range (40GBase-LR) CPAC-TR-40LR-QSFP-10Km
#CPAC-TR-40LR-QSFP-10Km

List Price:$16,000

Bi-directional QSFP transceiver for 40G fiber Ports - short range (40GBase-SR-BD) CPAC-TR-40SR-QSFP-BiDi
#CPAC-TR-40SR-QSFP-BIDI

List Price:$5,000

QSFP+ splitter for 40G fiber ports for Maestro (MHO140 and MHO175) – 3 meters
#CPAC-TR-40SPLIT-QSFP-3M

List Price:$1,000

QSFP+ splitter for 40G fiber ports for Maestro (MHO140 and MHO175) – 6 meters
#CPAC-TR-40SPLIT-QSFP-6M

List Price:$2,150

Cáp DAC sử dụng cho Checkpoint MHO
100G QSFP28 Direct Attach Copper (DAC) cable, 1 meter
#CPAC-DAC-100G-1M

List Price:$1,400

100G QSFP28 Direct Attach Copper (DAC) cable, 3 meters
#CPAC-DAC-100G-3M

List Price:$1,600

100G QSFP28 Direct Attach Copper (DAC) cable, 5 meters
#CPAC-DAC-100G-5M

List Price:$1,800

40G QSFP+ Direct Attach Copper (DAC) cable, 1 meter
#CPAC-DAC-40G-1M

List Price:$1,000

40G QSFP+ Direct Attach Copper (DAC) cable, 3 meter
#CPAC-DAC-40G-3M

List Price:$1,000

10G SFP+ Direct Attach Copper (DAC) cable, 1 meter
#CPAC-DAC-10G-1M

List Price:$400

10G SFP+ Direct Attach Copper (DAC) cable, 3 meters
#CPAC-DAC-10G-3M

List Price:$400

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CPAP-MHO-175 ?

Có 6 bình luận:
Q
Quyết
Module quang Checkpoint CPAC-TR-40SPLIT-QSFP-6M giá thế nào shop ơi?
19 ngày
G
Đạt GiangQuản trị viên

Chào anh/chị, báo giá module quang Checkpoint CPAC-TR-40SPLIT-QSFP-6M đã được gửi vào mail của anh/chị.

K
Kỳ
Shop báo giá em module quang Checkpoint CPAC-TR-40LR-QSFP-10Km vào mail với ạ
19 ngày
G
Đạt GiangQuản trị viên

Chào anh/chị, báo giá module quang Checkpoint CPAC-TR-40LR-QSFP-10Km đã được gửi vào mail của anh/chị.

H
Hiền
Cho em xin giá nguồn Checkpoint CPAC-PSU-AC-MHO140/175
19 ngày
G
Đạt GiangQuản trị viên

Chào anh/chị, báo giá nguồn Checkpoint CPAC-PSU-AC-MHO140/175 đã được gửi vào mail của anh/chị.

C
Cương
Em muốn mua cáp DAC Checkpoint CPAC-DAC-100G-1M, cho em xin giá với ạ
19 ngày
G
Đạt GiangQuản trị viên

Chào anh/chị, báo giá cáp DAC Checkpoint CPAC-DAC-100G-1M đã được gửi vào mail của anh/chị.

T
Hồng Thất
Con Checkpoint CPAP-MHO-175 bị hỏng quạt, cho mình xin giá thay thế nhé
19 ngày
G
Đạt GiangQuản trị viên

Chào anh/chị, báo giá quạt sử dụng cho Checkpoint CPAP-MHO-175 đã được gửi vào mail của anh/chị.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370