Cisco C4KX-PWR-750DC-F 4500-X 750W DC Back-to-Front Power Supply
Phân phối Cisco C4KX-PWR-750DC-F (C4KX PWR 750DC F) Catalyst 4500-X 750W DC Back-to-Front Cooling Power Supply -48 to -60 VDC - chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: C4KX-PWR-750DC-F
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Cisco C4KX-PWR-750DC-F Catalyst 4500-X 750W DC Back-to-Front Cooling Power Supply
Cisco Part Number:  C4KX-PWR-750DC-F
Stock: Sẵn hàng
Tình trạng : Mới
Bảo hành: 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn switch cisco C4KX-PWR-750DC-F
Bộ nguồn switch cisco  C4KX-PWR-750DC-F​ được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Cisco 4500X Series. Bộ nguồn switch cisco C4KX-PWR-750DC-F có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 750W với điệp áp -48 to -60 VDC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Cisco 4500X.
Thông số kỹ thuật:
Specification
Description
DC-input voltage
North America: –48 VDC (nominal) (–40.5 VDC to –56 VDC) International: –60 VDC (nominal) (–55 VDC to –72 VDC)
DC-input current
25 A
Power supply output capacity
750 W
Power supply output
62 A @ 12 VDC 3 A @ 3.3 VDC
Output holdup time
16 ms minimum (20 ms @ 60% load)
Dimensions and Weight
DC-input power supply dimensions (H x W x D)
1.57 x 2.15 x 14.28 in (3.99 x 5.46 x 36.27 cm)