C9K-PWR-1600WAC-R Cisco Catalyst 9500 1600W AC Power Supply
Phân phối Bộ nguồn Switch Cisco C9K-PWR-1600WAC-R (C9K PWR 1600WAC R) Cisco Catalyst 9500 1600W AC Power Supply sử dụng cho switch Cisco C9500-32C chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: C9K-PWR-1600WAC-R
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Cisco Part Number:  C9K-PWR-1600WAC-R
Stock: Liên hệ
Tình trạng : Mới
Bảo hành: 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn Switch Cisco C9K-PWR-1600WAC-R
Bộ nguồn Switch Cisco C9K-PWR-1600WAC-R​ được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho switch Cisco C9500-32C. Bộ nguồn switch cisco C9K-PWR-1600WAC-R có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 1600W với điện áp 240v AC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Cisco C9500-32C
Thông số kỹ thuật:
Power supply feature
C9K-PWR-1600WAC-R
Power max rating
1600W
Input-voltage range and frequency
AC 90VAC to 140VAC and 180VAC to 264VAC 47 to 63 Hz
Power supply efficiency
94% (Typ)
Input current
AC 10.5A Max at 115VAC (1050W), 7.8 A Max at 230VAC (1600W)
Output ratings
12Vmain at 133A, 12Vsb at 3A
Output holdup time
AC = 20 ms minimum for system
Power-supply input receptacles
AC IEC 60320 C16
Power cord rating
AC 15A
Total output BTU
(Note: 1000 BTU/hr = 293W)