Cisco CVR-CFP-4SFP10G CFP 40G to 4 SFP+ 10G Adapter Module

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G (CVR CFP 4SFP10G) chuyển đổi từ 1 đầu CFP 40G sang 4 SFP+ 10G Adapter Module

Mã sản phẩm: CVR-CFP-4SFP10G
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco CVR-CFP-4SFP10G CFP 40G to 4 SFP+ 10G Adapter Module

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G là Converter quang cung cấp kết nối 40G dạng CFP, cho phép chuyển đổi từ CFP với tốc độ 40G sang SFP+ 10G để sử dụng kết nối có tốc độ thấp hơn. Các kết nối SFP+ có tốc độ 10G. Đầu SFP+ hỗ trợ tất cả các module quang cisco có tốc độ 10G như: SFP-10G-SR, SFP-10G-LR, SFP-10G-ER, SFP-10G-ZR... hoặc các loại cáp DAC cisco dạng SFP+ Copper Cables (1-m to 10-m lengths) hoặc SFP+ Active Optical Cables (1-m to 10-m lengths).

Cisco CVR-CFP-4SFP10G CFP 40G to 4 SFP+ 10G Adapter Module

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G được dùng để chuyển đổi băng thông mạng LAN với thiết bị có cổng kết nối tốc độ cao 40G sử dụng đầu kết nối CFP và các thiết bị sử dụng đầu kết nối 10G SFP+ khi các thiết bị kết nối ở đầu kia của mạng chạy với tốc dộ thấp hơn

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G được sử dụng cho các thiết bị của Cisco

WS-X6904-40G-2T
WS-X6904-40G-2TXL

★ Sản phẩm CVR-CFP-4SFP10G có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm CVR-CFP-4SFP10G CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán CVR-CFP-4SFP10G có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm CVR-CFP-4SFP10G cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua CVR-CFP-4SFP10G có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật CVR-CFP-4SFP10G chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CVR-CFP-4SFP10G ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.