Cisco CVR-CFP-4SFP10G CFP 40G to 4 SFP+ 10G Adapter Module

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G (CVR CFP 4SFP10G) chuyển đổi từ 1 đầu CFP 40G sang 4 SFP+ 10G Adapter Module
Mã sản phẩm: CVR-CFP-4SFP10G
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List
  • Danh mục sản phẩm Module Quang Cisco
  • Fiber Type
  • Form Factor

    - CFP

  • Data Tranfer
  • Distance
  • Wave Length
  • Connecter

Cisco CVR-CFP-4SFP10G CFP 40G to 4 SFP+ 10G Adapter Module

Cisco Product #      : CVR-CFP-4SFP10G=
Cisco Part Number : CVR-CFP-4SFP10G
List Price                  : $1,000

Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G là Converter quang cung cấp kết nối 40G dạng CFP, cho phép chuyển đổi từ CFP với tốc độ 40G sang SFP+ 10G để sử dụng kết nối có tốc độ thấp hơn. Các kết nối SFP+ có tốc độ 10G. Đầu SFP+ hỗ trợ tất cả các module quang cisco có tốc độ 10G như: SFP-10G-SR, SFP-10G-LR, SFP-10G-ER, SFP-10G-ZR... hoặc các loại cáp DAC cisco dạng SFP+ Copper Cables (1-m to 10-m lengths) hoặc SFP+ Active Optical Cables (1-m to 10-m lengths).

Cisco CVR-CFP-4SFP10G CFP 40G to 4 SFP+ 10G Adapter Module

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G được dùng để chuyển đổi băng thông mạng LAN với thiết bị có cổng kết nối tốc độ cao 40G sử dụng đầu kết nối CFP và các thiết bị sử dụng đầu kết nối 10G SFP+ khi các thiết bị kết nối ở đầu kia của mạng chạy với tốc dộ thấp hơn

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G được sử dụng cho các thiết bị của Cisco

WS-X6904-40G-2T
WS-X6904-40G-2TXL

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CVR-CFP-4SFP10G ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.