Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco CVR-CFP-4SFP10G CFP 40G to 4 SFP+ 10G Adapter Module

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G (CVR CFP 4SFP10G) chuyển đổi từ 1 đầu CFP 40G sang 4 SFP+ 10G Adapter Module

✓ Mã sản phẩm: CVR-CFP-4SFP10G
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco CVR-CFP-4SFP10G CFP 40G to 4 SFP+ 10G Adapter Module

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G là Converter quang cung cấp kết nối 40G dạng CFP, cho phép chuyển đổi từ CFP với tốc độ 40G sang SFP+ 10G để sử dụng kết nối có tốc độ thấp hơn. Các kết nối SFP+ có tốc độ 10G. Đầu SFP+ hỗ trợ tất cả các module quang cisco có tốc độ 10G như: SFP-10G-SR, SFP-10G-LR, SFP-10G-ER, SFP-10G-ZR... hoặc các loại cáp DAC cisco dạng SFP+ Copper Cables (1-m to 10-m lengths) hoặc SFP+ Active Optical Cables (1-m to 10-m lengths).

Cisco CVR-CFP-4SFP10G CFP 40G to 4 SFP+ 10G Adapter Module

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G được dùng để chuyển đổi băng thông mạng LAN với thiết bị có cổng kết nối tốc độ cao 40G sử dụng đầu kết nối CFP và các thiết bị sử dụng đầu kết nối 10G SFP+ khi các thiết bị kết nối ở đầu kia của mạng chạy với tốc dộ thấp hơn

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Converter quang Cisco CVR-CFP-4SFP10G được sử dụng cho các thiết bị của Cisco

WS-X6904-40G-2T
WS-X6904-40G-2TXL

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CVR-CFP-4SFP10G ?

Có 0 bình luận:

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082