Cisco CVR-QSFP-SFP10G QSFP 40G to SFP+ 10G Adapter Module

Converter quang Cisco CVR-QSFP-SFP10G (CVR QSFP SFP10G) QSFP 40G to SFP+ 10G Adapter Module
Mã sản phẩm: CVR-QSFP-SFP10G
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Converter quang Cisco CVR-QSFP-SFP10G QSFP 40G to SFP+ 10G Adapter Module

Cisco Product #      : CVR-QSFP-SFP10G=
List Price                 : $350

Cisco Part Number : CVR-QSFP-SFP10G
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Converter quang Cisco CVR-QSFP-SFP10G là Converter quang cung cấp kết nối 40G dạng QSFP (Quad Small Form-Factor), cho phép chuyển đổi từ QSFP với tốc độ 40G sang SFP+ để sử dụng kết nối có tốc độ thấp hơn. Các kết nối SFP+ có tốc độ 10G. Đầu SFP+ hỗ trợ tất cả các module quang cisco có tốc độ 10G như: SFP-10G-SR, SFP-10G-LR, SFP-10G-ER, SFP-10G-ZR... hoặc các loại cáp DAC cisco dạng SFP+ Copper Cables (1-m to 10-m lengths) hoặc SFP+ Active Optical Cables (1-m to 10-m lengths).

Converter quang Cisco CVR-QSFP-SFP10G được dùng để chuyển đổi băng thông mạng LAN với thiết bị có cổng kết nối tốc độ cao 40G sử dụng đầu kết nối QSFP và các thiết bị sử dụng đầu kết nối 10G SFP+ khi các thiết bị kết nối ở đầu kia của mạng chạy với tốc dộ thấp hơn

Converter quang Cisco CVR-QSFP-SFP10G Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Converter quang Cisco CVR-QSFP-SFP10G được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM QSFP dùng cho thiết bị Cisco

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CVR-QSFP-SFP10G ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.