Cisco CVR-X2-SFP10G OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module

Cisco CVR-X2-SFP10G (CVR X2 SFP10G) OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module
Mã sản phẩm: CVR-X2-SFP10G
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List
  • Danh mục sản phẩm Module Quang Cisco
  • Fiber Type
  • Form Factor

    - X2

  • Data Tranfer
  • Distance
  • Wave Length
  • Connecter

Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module

Cisco Product #      : CVR-X2-SFP10G=
Cisco Base Part Number : CVR-X2-SFP10G
List Price                      : $200

Cisco Part Number : 74-6321-02
Cisco Clei Part Number : COUIAWJCAB
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G là converter quang, cho phép chuyển đổi từ kết nối 1 cổng X2 sang 1 cổng 10-Gigabit SFP+ hỗ trợ thay thế nóng cả input và output cho phép bạn thay thế, cắm module CVR-X2-SFP10G vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G được thiết kế cho dòng switch Cisco Catalyst 3560-E có hỗ trợ cổng X2.

Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G hỗ trợ 1 cổng SFP+, tuy nhiên nó chỉ nhận các module quang của cisco với serial EEPROM được encoded.

Cisco CVR-X2-SFP10G OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module

Hình ảnh: Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G

Thông số kỹ thuật của Cisco CVR-X2-SFP10G:

Form Factor : X2
Manufacturer Part  : CVR-X2-SFP10G
Cisco Optics Part # : CVR-X2-SFP10G V01
Compatibility : Cisco compatible
Speed : 10G
Individually Tested : Yes
Power Budget Verification : Yes
Lifetime Warranty : Yes
Type : Regular

Các loại module quang Cisco sử dụng được cho converter quang cisco CVR-X2-SFP10G:

SFP+ Module Number

Description

SFP-10G-SR

Cisco 10GBASE-SR SFP-Plus transceiver module for MMF, 850-nm wavelength

SFP-H10GB-CU1M

Twinax cable assembly, 1m, 30 AWG

SFP-H10GB-CU3M

Twinax cable assembly, 3m, 30 AWG

SFP-H10GB-CU5M

Twinax cable assembly, 5m, 24 AWG

Cisco CVR-X2-SFP10G được sử dụng cho các dòng switch của Cisco:

  • Catalyst 3750-E
  • Catalyst 3560-E

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CVR-X2-SFP10G ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.