Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Cisco CVR-X2-SFP10G OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module

Cisco CVR-X2-SFP10G (CVR X2 SFP10G) OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module

✓ Mã sản phẩm: CVR-X2-SFP10G
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G là converter quang, cho phép chuyển đổi từ kết nối 1 cổng X2 sang 1 cổng 10-Gigabit SFP+ hỗ trợ thay thế nóng cả input và output cho phép bạn thay thế, cắm module CVR-X2-SFP10G vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G được thiết kế cho dòng switch Cisco Catalyst 3560-E có hỗ trợ cổng X2.

 

Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G hỗ trợ 1 cổng SFP+, tuy nhiên nó chỉ nhận các module quang của cisco với serial EEPROM được encoded.

Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G

Hình ảnh: Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G

Thông số kỹ thuật của Cisco CVR-X2-SFP10G:

Form Factor : X2
Manufacturer Part  : CVR-X2-SFP10G
Cisco Optics Part # : CVR-X2-SFP10G V01
Compatibility : Cisco compatible
Speed : 10G
Individually Tested : Yes
Power Budget Verification : Yes
Lifetime Warranty : Yes
Type : Regular

Các loại module quang Cisco sử dụng được cho converter quang cisco CVR-X2-SFP10G:

SFP+ Module Number

Description

SFP-10G-SR

Cisco 10GBASE-SR SFP-Plus transceiver module for MMF, 850-nm wavelength

SFP-H10GB-CU1M

Twinax cable assembly, 1m, 30 AWG

SFP-H10GB-CU3M

Twinax cable assembly, 3m, 30 AWG

SFP-H10GB-CU5M

Twinax cable assembly, 5m, 24 AWG

Cisco CVR-X2-SFP10G được sử dụng cho các dòng switch của Cisco:

  • Catalyst 3750-E
  • Catalyst 3560-E

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CVR-X2-SFP10G ?

Có 1 bình luận:
T
Minh Trí
báo giá cho mình 2 converter quang Cisco CVR-X2-SFP10G OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module, gấp giúp mình
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá converter quang Cisco CVR-X2-SFP10G OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082