CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco CVR-X2-SFP10G OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module

Cisco CVR-X2-SFP10G (CVR X2 SFP10G) OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module

✓ Mã sản phẩm: CVR-X2-SFP10G
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G là converter quang, cho phép chuyển đổi từ kết nối 1 cổng X2 sang 1 cổng 10-Gigabit SFP+ hỗ trợ thay thế nóng cả input và output cho phép bạn thay thế, cắm module CVR-X2-SFP10G vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào. Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G được thiết kế cho dòng switch Cisco Catalyst 3560-E có hỗ trợ cổng X2.

 

Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G hỗ trợ 1 cổng SFP+, tuy nhiên nó chỉ nhận các module quang của cisco với serial EEPROM được encoded.

Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G

Hình ảnh: Module quang Cisco CVR-X2-SFP10G

Thông số kỹ thuật của Cisco CVR-X2-SFP10G:

Form Factor : X2
Manufacturer Part  : CVR-X2-SFP10G
Cisco Optics Part # : CVR-X2-SFP10G V01
Compatibility : Cisco compatible
Speed : 10G
Individually Tested : Yes
Power Budget Verification : Yes
Lifetime Warranty : Yes
Type : Regular

Các loại module quang Cisco sử dụng được cho converter quang cisco CVR-X2-SFP10G:

SFP+ Module Number

Description

SFP-10G-SR

Cisco 10GBASE-SR SFP-Plus transceiver module for MMF, 850-nm wavelength

SFP-H10GB-CU1M

Twinax cable assembly, 1m, 30 AWG

SFP-H10GB-CU3M

Twinax cable assembly, 3m, 30 AWG

SFP-H10GB-CU5M

Twinax cable assembly, 5m, 24 AWG

Cisco CVR-X2-SFP10G được sử dụng cho các dòng switch của Cisco:

  • Catalyst 3750-E
  • Catalyst 3560-E

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: CVR-X2-SFP10G ?

Có 1 bình luận:
T
Minh Trí
báo giá cho mình 2 converter quang Cisco CVR-X2-SFP10G OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module, gấp giúp mình
2 năm
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá converter quang Cisco CVR-X2-SFP10G OneX converter for X2 to SFP+ Adaptor Module đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370