Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Cisco DS-SFP-FC10G-LW 10-Gbps Fibre Channel-Longwave SFP+

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC10G-LW LC Duplex Single Mode 10Gb 1310nm 10km SFP Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family

Mã sản phẩm: DS-SFP-FC10G-LW



CHI TIẾT

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC10G-LW LC Duplex Single Mode 1310nm 10km SFP Transceiver

Cisco Part Number : DS-SFP-FC10G-LW
List Price                 : $2,397
Made In (COO)         : China
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                          : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Cisco DS-SFP-FC10G-LW​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang SFP DS-SFP-FC10G-LW hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP DS-SFP-FC10G-LW vào các thiết bị Cisco MDS 9000 Family của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP DS-SFP-FC10G-LW được cắm vào.

Module quang SFP DS-SFP-FC10G-LW là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC10G-LW LC Duplex Single Mode 1310nm 10km SFP Transceiver

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco DS-SFP-FC10G-LW

Module quang Cisco DS-SFP-FC10G-LW cung cấp khả năng kết nối Fibre Channel hiệu quả cho dòng switch Cisco MDS 9000 Family.

Xem Datasheet SFP Cisco DS-SFP-FC10G-LW

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco DS-SFP-FC10G-LW

Cisco Part Number DS-SFP-FC10G-LW
Wavelength (nanometers) 1310 nm
Fiber Type SMF
Core Size (microns)

9.0

Baud Rate (gigabaud [GBd])

10.518

Cable Distance

6.2 mi (10 km)

Dimensions (H x W x D)

8.5 x 13.55 x 56.5 mm

 Optical Parameters
Average Transmit Power (decibels per milliwatt [dBm])

Maximum

0.5

Minimum

-8.2

Average Receive Power (dBm)

Maximum

0.5

Minimum

-14.4
Fiber Loss Budget (decibels [dB])

6.2

Operating and Storage Temperature Ranges
Operating

0°C to 40°C

Storage

-40°C to 85°C

Regulatory and Standards Compliance
Regulatory and Standards Compliance

Laser Class I 21CFR1040

Module quang Cisco DS-SFP-FC10G-LW sử dụng được cho các switch sau của Cisco

DS-X9232-256K9

DS-X9248-256K9

DS-X9448-768K9

DS-C9396S-K9

DS-X9334-K9