CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco DS-SFP-FC16G-LW 16 Gbps Fibre Channel LW SFP+ LC

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-LW LC Duplex Single Mode 16Gb 1310nm 10km SFP Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family

✓ Mã sản phẩm: DS-SFP-FC16G-LW
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-LW LC Duplex Single Mode 16Gb 1310nm 10km SFP Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-LW​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10Km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang SFP DS-SFP-FC16G-LW hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP DS-SFP-FC16G-LW vào các thiết bị Cisco MDS 9000 Family của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP DS-SFP-FC16G-LW được cắm vào.

Module quang SFP DS-SFP-FC16G-LW là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-LW LC Duplex Single Mode 16Gb 1310nm 10km SFP Transceiver

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco DS-SFP-FC16G-LW

Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-LW cung cấp khả năng kết nối Fibre Channel hiệu quả cho dòng switch Cisco MDS 9000 Family.

Xem Datasheet Cisco DS-SFP-FC16G-LW

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-LW

Cisco Part Number DS-SFP-FC16G-LW
Wavelength (nanometers) 1310 nm
Fiber Type SMF
Core Size (microns)

9.0

9.0

9.0

Baud Rate (gigabaud [GBd])

14.025

8.5

4.25

Cable Distance

6.2 mi (10 km)

6.2 mi (10 km)

6.2 mi (10 km)

Dimensions (H x W x D)

8.5 x 13.55 x 56.5 mm

 Optical Parameters
Average Transmit Power (decibels per milliwatt [dBm])

Maximum

2.0

Minimum

-5.0

Average Receive Power (dBm)

Maximum

2.0

Minimum

-12.0
Fiber Loss Budget (decibels [dB])

7.8 (4 Gbps)

6.4 (8 Gbps)

6.4 (16 Gbps)

Operating and Storage Temperature Ranges

Operating

0°C to 40°C

Storage

-40°C to 85°C

Regulatory and Standards Compliance
Regulatory and Standards Compliance

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 1600-SM-LC-L, FC-PI 1600-M5-SN-S, FC-PI 1600-M5E-SN-I,
FC-PI 1600-M5F-SN-I, and FC-PI 1600-M6-SN-S 14.025-GBd specifications.

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 800-SM-LC-L, FC-PI 800-M5-SN-S, FC-PI 800-M5E-SN-I, and
FC-PI 800-M6-SN-S 8.5-GBd specifications.

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 400-SM-LC-L, FC-PI 400-M5-SN-I, FC-PI 400-M5E-SN-I, and
FC-PI 400-M6-SN-I 4.25-GBd specifications.

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 200-SM-LC-L, FC-PI 200-M5-SN-I, FC-PI 200-M5E-SN-I, and
200-M6-SN-I 2.125-GBd specifications.

-   Laser Class I 21CFR1040.

Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-LW sử dụng được cho các switch sau của Cisco

Cisco MDS 9000 Family DS-X9448-768K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9250I-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9396S-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9148S-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-X9334-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-X9648-1536K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9132T-K9

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: DS-SFP-FC16G-LW ?

Có 3 bình luận:
D
Định
Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-LW LC Duplex Single Mode 16Gb 1310nm 10km SFP Transceiver bên bạn sẵn hàng không?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-LW LC Duplex Single Mode 16Gb 1310nm 10km SFP Transceiver bên em đang sẵn hàng anh nhé, báo giá em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

T
Thuỷ
Công ty phân phối module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-LW LC Duplex Single Mode 16Gb 1310nm 10km SFP Transceiver giá bán tốt nhất là bao nhiêu?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Công ty Việt Thái Dương phân phối module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-LW LC Duplex Single Mode 16Gb 1310nm 10km SFP Transceiver giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

B
Bình
Gửi giúp mình thông số chi tiết của module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-LW bạn nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

File thông số chi tiết của module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-LW mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370