Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Cisco DS-SFP-FC16G-SW 16 Gbps Fibre Channel SW SFP+, LC

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family

Mã sản phẩm: DS-SFP-FC16G-SW



CHI TIẾT

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver

Cisco Part Number : DS-SFP-FC16G-SW
List Price:                : $332
Made In (COO)         : China
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                          : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 400m, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang SFP DS-SFP-FC16G-SW hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP DS-SFP-FC16G-SW vào các thiết bị Cisco MDS 9000 Family của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP DS-SFP-FC16G-SW được cắm vào.

Module quang SFP DS-SFP-FC16G-SW là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco DS-SFP-FC16G-SW

Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW cung cấp khả năng kết nối Fibre Channel hiệu quả cho dòng switch Cisco MDS 9000 Family.

Xem Datasheet Cisco DS-SFP-FC16G-SW

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW

Cisco Part Number DS-SFP-FC16G-SW
Wavelength (nanometers) 850 nm
Fiber Type MMF
Core Size (microns)

62.5

50.0

50.0

50.0

62.5

50.0

50.0

50.0

62.5

50.0

50.0

50.0

50.0

Baud Rate (gigabaud [GBd])

14.025

14.025

14.025

14.025

8.5

8.5

8.5

8.5

4.25

4.25

4.25

4.25

4.25

Cable Distance

49 ft (15m) (OM1)

115 ft (35m) (OM2)

328 ft (100m) (OM3)

410 ft (125m) (OM4)

69 ft (21m) (OM1)

164 ft (50m) (OM2)

492 ft (150m) (OM3)

623 ft (190m) (OM4)

230 ft (70m) (OM1)

492 ft (150m) (OM2)

1247 ft (380m) (OM3)

1312 ft (400m) (OM4)

1312 ft (400m) (OM5)

Dimensions (H x W x D)

8.5 x 13.55 x 56.5 mm

 Optical Parameters
Average Transmit Power (decibels per milliwatt [dBm])

Maximum

-1.3

Minimum

-7,8

Average Receive Power (dBm)

Maximum

0

Minimum

-10.3
Fiber Loss Budget (decibels [dB])

(62.5 microns [OM1])

2.08 (4 Gbps)

1.68 (8 Gbps)

1.63 (16 Gbps)

(50.0 microns [OM2])

2.08 (4 Gbps)

1.68 (8 Gbps)

1.63 (16 Gbps)

(50.0 microns [OM3])

2.88 (4 Gbps)

2.04 (8 Gbps)

1.86 (16 Gbps)

(50.0 microns [OM4/OM5])

2.04 (8 Gbps)

1.95 (16 Gbps)

1.86 (32 Gbps)

Operating and Storage Temperature Ranges

Operating

0°C to 40°C

Storage

-40°C to 85°C

Regulatory and Standards Compliance
Regulatory and Standards Compliance

●   Compliant with Fibre Channel FC-PI 1600-SM-LC-L, FC-PI 1600-M5-SN-S, FC-PI 1600-M5E-SN-I,
FC-PI 1600-M5F-SN-I, and FC-PI 1600-M6-SN-S 14.025-GBd specifications.

●   Compliant with Fibre Channel FC-PI 800-SM-LC-L, FC-PI 800-M5-SN-S, FC-PI 800-M5E-SN-I, and
FC-PI 800-M6-SN-S 8.5-GBd specifications.

●   Compliant with Fibre Channel FC-PI 400-SM-LC-L, FC-PI 400-M5-SN-I, FC-PI 400-M5E-SN-I, and
FC-PI 400-M6-SN-I 4.25-GBd specifications.

●   Compliant with Fibre Channel FC-PI 200-SM-LC-L, FC-PI 200-M5-SN-I, FC-PI 200-M5E-SN-I, and
200-M6-SN-I 2.125-GBd specifications.

●   Laser Class I 21CFR1040.

Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW sử dụng được cho các switch sau của Cisco

Cisco MDS 9000 Family DS-X9448-768K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9250I-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9396S-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9148S-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-X9334-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-X9648-1536K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9132T-K9