Cisco DS-SFP-FC16G-SW 16 Gbps Fibre Channel SW SFP+, LC

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family

Mã sản phẩm: DS-SFP-FC16G-SW
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 400m, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang SFP DS-SFP-FC16G-SW hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP DS-SFP-FC16G-SW vào các thiết bị Cisco MDS 9000 Family của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP DS-SFP-FC16G-SW được cắm vào.

Module quang SFP DS-SFP-FC16G-SW là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver

 

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco DS-SFP-FC16G-SW

Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW cung cấp khả năng kết nối Fibre Channel hiệu quả cho dòng switch Cisco MDS 9000 Family.

Xem Datasheet Cisco DS-SFP-FC16G-SW

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW

Cisco Part Number DS-SFP-FC16G-SW
Wavelength (nanometers) 850 nm
Fiber Type MMF
Core Size (microns)

62.5

50.0

50.0

50.0

62.5

50.0

50.0

50.0

62.5

50.0

50.0

50.0

50.0

Baud Rate (gigabaud [GBd])

14.025

14.025

14.025

14.025

8.5

8.5

8.5

8.5

4.25

4.25

4.25

4.25

4.25

Cable Distance

49 ft (15m) (OM1)

115 ft (35m) (OM2)

328 ft (100m) (OM3)

410 ft (125m) (OM4)

69 ft (21m) (OM1)

164 ft (50m) (OM2)

492 ft (150m) (OM3)

623 ft (190m) (OM4)

230 ft (70m) (OM1)

492 ft (150m) (OM2)

1247 ft (380m) (OM3)

1312 ft (400m) (OM4)

1312 ft (400m) (OM5)

Dimensions (H x W x D)

8.5 x 13.55 x 56.5 mm

 Optical Parameters
Average Transmit Power (decibels per milliwatt [dBm])

Maximum

-1.3

Minimum

-7,8

Average Receive Power (dBm)

Maximum

0

Minimum

-10.3
Fiber Loss Budget (decibels [dB])

(62.5 microns [OM1])

2.08 (4 Gbps)

1.68 (8 Gbps)

1.63 (16 Gbps)

(50.0 microns [OM2])

2.08 (4 Gbps)

1.68 (8 Gbps)

1.63 (16 Gbps)

(50.0 microns [OM3])

2.88 (4 Gbps)

2.04 (8 Gbps)

1.86 (16 Gbps)

(50.0 microns [OM4/OM5])

2.04 (8 Gbps)

1.95 (16 Gbps)

1.86 (32 Gbps)

Operating and Storage Temperature Ranges

Operating

0°C to 40°C

Storage

-40°C to 85°C

Regulatory and Standards Compliance
Regulatory and Standards Compliance

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 1600-SM-LC-L, FC-PI 1600-M5-SN-S, FC-PI 1600-M5E-SN-I,
FC-PI 1600-M5F-SN-I, and FC-PI 1600-M6-SN-S 14.025-GBd specifications.

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 800-SM-LC-L, FC-PI 800-M5-SN-S, FC-PI 800-M5E-SN-I, and
FC-PI 800-M6-SN-S 8.5-GBd specifications.

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 400-SM-LC-L, FC-PI 400-M5-SN-I, FC-PI 400-M5E-SN-I, and
FC-PI 400-M6-SN-I 4.25-GBd specifications.

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 200-SM-LC-L, FC-PI 200-M5-SN-I, FC-PI 200-M5E-SN-I, and
200-M6-SN-I 2.125-GBd specifications.

-   Laser Class I 21CFR1040.

Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW sử dụng được cho các switch sau của Cisco

Cisco MDS 9000 Family DS-X9448-768K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9250I-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9396S-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9148S-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-X9334-K9

Cisco MDS 9000 Family DS-X9648-1536K9

Cisco MDS 9000 Family DS-C9132T-K9

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #DS-SFP-FC16G-SW ?

Có 9 bình luận:
P
Phước
Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver có hàng tại Hồ Chí Minh không shop?
17 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver hiện đang có hàng tại Hồ Chí Minh bạn nhé

D
Dũng
Báo giá gấp giúp em 5 chiếc module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver với ad
29 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 5 chiếc module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

B
Bằng
Mình muốn đặt 48 cái module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver, giao hàng ngày 29/11 được không shop?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver bên em sẵn hàng trong kho, báo giá em đã gửi qua mail, anh vui lòng cho em xin thông tin nhận hàng để bên em lên đơn giao hàng cho anh nhé

U
Uyển
Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW có thay thế nóng được không ad nhỉ?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW có hỗ trợ thay thế nóng nha bạn

T
Trung
Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW sử dụng đầu kết nối loại gì vậy bạn?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW sử dụng đầu kết nối LC/LC anh nhé

V
Vương
Em cần gấp 24 cái module quang chạy cho SAN Switch Cisco DS-C9148S-12PK9, liệu module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW chạy được không bác nhỉ
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW dùng cho SAN Switch Cisco DS-C9148S-12PK9 chạy tốt bác nhé, báo giá 24 chiếc module em đã gửi qua mail, bác check mail giúp em

N
Nhật
Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SWbên shop có sẵn hàng không? mình cần 12 chiếc chạy cho Cisco MDS 9000 Family DS-C9148S-K9, báo giá tốt cho mình nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW bên em sẵn hàng anh nhé, báo giá 12 chiếc moudle chạy cho Cisco MDS 9000 Family DS-C9148S-K9 em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox để biết thêm thông tin ạ

H
Hiếu
Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver bên shop phân phối bảo hành bao lâu nhỉ
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco SFP DS-SFP-FC16G-SW LC Duplex Multi Mode 16Gb 850nm 400m SFP Transceiver CNTTShop phân phối bảo hành 12 tháng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em 

T
Tiến
Công ty bạn có sẵn hàng module quang Cisco 16G FC Fibre Channel SW SFP+, LC DS-SFP-FC16G-SW không?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco 16G FC Fibre Channel SW SFP+, LC DS-SFP-FC16G-SW bên em sẵn hàng anh ạ, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.