CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco DS-SFP-FC8G-LW 2/4/8-Gbps Fibre Channel-Longwave SFP+

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW LC Duplex Single Mode 1310nm 10km SFP Optic Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family

✓ Mã sản phẩm: DS-SFP-FC8G-LW
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW LC Duplex Single Mode 1310nm 10km Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco  DS-SFP-FC8G-LW là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang SFP DS-SFP-FC8G-LW hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP DS-SFP-FC8G-LW vào các thiết bị Cisco MDS 9000 Family của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP DS-SFP-FC8G-LW được cắm vào.

Module quang SFP  DS-SFP-FC8G-LW là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW LC Duplex Single Mode 1310nm 10km Transceiver

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco  DS-SFP-FC8G-LW

Module quang Cisco  DS-SFP-FC8G-LW cung cấp khả năng kết nối Fibre Channel hiệu quả cho dòng switch Cisco MDS 9000 Family.

Xem Datasheet Cisco DS-SFP-FC8G-LW

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco  DS-SFP-FC8G-LW

Cisco Part Number DS-SFP-FC8G-LW
Wavelength (nanometers) 1310 nm
Fiber Type SMF
Core Size (microns)

9.0

9.0

9.0

Baud Rate (gigabaud [GBd])

2.125

4.250

8.500

Cable Distance

6.2 mi (10 km)

6.2 mi (10 km)

6.2 mi (10 km)

Dimensions (H x W x D)

8.5 x 13.55 x 56.5 mm

 Optical Parameters
Average Transmit Power (decibels per milliwatt [dBm])

Maximum

-3 (2 Gbps)

-1 (4 Gbps)

0.5 (8 Gbps)

Minimum

-11.7 (2 Gbps)

-8.4 (4 Gbps)

-8.4 (8 Gbps)

Average Receive Power (dBm)

Maximum
 

-3 (2 Gbps)

-1 (4 Gbps)

0.5 (8 Gbps)

 

Minimum

-
Fiber Loss Budget (decibels [dB])

-7.8 (2 Gbps)

7.8 (4 Gbps)

6.4 (8 Gbps)

Operating and Storage Temperature Ranges
Operating

0°C to 40°C

Storage

-40°C to 85°C

Regulatory and Standards Compliance
Regulatory and Standards Compliance

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 800-SM-LC-L, FC-PI 800-M5-SN-S, FC-PI 800-M5E-SN-I, and FC PI 800-M6-SN-S 8.5 GBd specifications

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 400-SM-LC-L, FC-PI 400-M5-SN-I, FC-PI 400-M5E-SN-I, and FC PI 400-M6-SN-I 4.25 GBd specifications

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 200-SM-LC-L, FC-PI 200-M5-SN-I, FC-PI 200-M5E-SN-I, and 200 M6 SN-I 2.125 GBd specifications

-   Laser Class I 21CFR1040

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW sử dụng được cho các switch sau của Cisco

MDS 9000 Switch - DS-X9248-96K9

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9232-256K9

MDS 9513 Multilayer Director - DSX9224-96K9

SwitchNexus 5500 Series Switches

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-96K9

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-48K9

MDS 9000 Switch - DS-X9224-96K9

MDS 9000 Switch - DS-X9148

 

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-256K9

DS-5300B Switch

UCS 6200 Series Fabric Interconnects - UCS 6296UP

UCS 6120XP 20-PortDS-6505B Switch

DS-300B-8 SwitchMDS 9000 Switch - DS-X9248-48K9

Nexus 5000 Series - N55-M8P8FP

UCS 6200 Series Fabric Interconnects - UCS 6248UP

UCS C460 M4 Rack-Mount Server (DDR4)

UCS 6140XP 40-PortUCS C460 M4 Rack-Mount Server (DDR3)

DS-5100B-40 Switch

UCS C220 M4 Rack-Mount Server (SFF)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: DS-SFP-FC8G-LW ?

Có 4 bình luận:
G
Giang
Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW LC Duplex Single Mode 1310nm 10km Transceiver cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu bạn ơi?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW LC Duplex Single Mode 1310nm 10km Transceiver cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1Gbps bạn nhé

L
Lâm
Cho mình xin báo giá 2 chiếc module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW LC Duplex Single Mode 1310nm 10km Transceiver ad nhé
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW LC Duplex Single Mode 1310nm 10km Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Q
Quân
Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW sử dụng đầu kết nối loại nào vậy bạn?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nha

C
Chung
Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW LC Duplex Single Mode 1310nm 10km Transceiver sẵn hàng không shop?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-LW LC Duplex Single Mode 1310nm 10km Transceiver sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn tham khảo nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370