Cisco DS-SFP-FC8G-SW 2/4/8-Gbps Fibre Channel-Shortwave SFP+

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-SW LC Duplex Multi Mode 850nm 500m Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family
Mã sản phẩm: DS-SFP-FC8G-SW
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-SW LC Duplex Multi Mode 850nm 500m Transceiver

Cisco Part Number : DS-SFP-FC8G-SW
List Price                  : $260

Made In (COO)         : China
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                          : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Cisco  DS-SFP-FC8G-SWlà SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang SFP DS-SFP-FC8G-SW hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP DS-SFP-FC8G-SW vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP  DS-SFP-FC8G-SW được cắm vào.

Module quang SFP  DS-SFP-FC8G-SW là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-SW LC Duplex Multi Mode 850nm 500m Transceiver

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco  DS-SFP-FC8G-SW 

Module quang Cisco  DS-SFP-FC8G-SW cung cấp khả năng kết nối Fibre Channel hiệu quả cho dòng switch Cisco MDS 9000 Family.

Xem Datasheet Cisco DS-SFP-FC8G-SW

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco  DS-SFP-FC8G-SW

Cisco Part Number DS-SFP-FC8G-SW
Wavelength (nanometers) 850 nm
Fiber Type MMF
Core Size (microns)

62.5

62.5

62.5

50.0 (OM2)

50.0 (OM2)

50.0 (OM2)

50.0 (OM3)

50.0 (OM3)

50.0 (OM3)

50.0 (OM4)

50.0 (OM4)

50.0 (OM4)

50.0 (OM5)

Baud Rate (gigabaud [GBd])

2.125

4.250

8.500

2.125

4.250

8.500

2.125

4.250

8.500

2.125

4.250

8.500

8.500

Cable Distance

492 ft (150m)

230 ft (70m)

69 ft (21m)

984 ft (300m)

492 ft (150m)

164 ft (50m)

1640 ft (500m)

1246 ft (380m)

492 ft (150m)

1706 ft (520m)

1312 ft (400m)

623 ft (190m)

623 ft (190m)

Dimensions (H x W x D)

8.5 x 13.55 x 56.5 mm

 Optical Parameters
Average Transmit Power (decibels per milliwatt [dBm])

Maximum

-1.3

Minimum

-10 (2 Gbps)

-9 (4 Gbps)

-8.2 (8 Gbps)

Average Receive Power (dBm)

Maximum

0

Minimum

-
Fiber Loss Budget (decibels [dB])

(62.5 microns)

2.10 (2 Gbps)

1.78 (4 Gbps)

1.58 (8 Gbps)

(50.0 microns [OM2])

2.62 (2 Gbps)

2.06 (4 Gbps)

1.68 (8 Gbps)

(50.0 microns [OM3])

3.31 (2 Gbps)

2.88 (4 Gbps)

2.04 (8 Gbps)

Operating and Storage Temperature Ranges
Operating

0°C to 40°C

Storage

-40°C to 85°C

Regulatory and Standards Compliance
Regulatory and Standards Compliance

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 800-SM-LC-L, FC-PI 800-M5-SN-S, FC-PI 800-M5E-SN-I, and FC PI 800-M6-SN-S 8.5 GBd specifications

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 400-SM-LC-L, FC-PI 400-M5-SN-I, FC-PI 400-M5E-SN-I, and FC PI 400-M6-SN-I 4.25 GBd specifications

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 200-SM-LC-L, FC-PI 200-M5-SN-I, FC-PI 200-M5E-SN-I, and 200 M6 SN-I 2.125 GBd specifications

-   Laser Class I 21CFR1040

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-SW sử dụng được cho các switch sau của Cisco

MDS 9000 Switch - DS-X9248-96K9

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9232-256K9

MDS 9513 Multilayer Director - DSX9224-96K9

SwitchNexus 5500 Series Switches

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-96K9

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-48K9

MDS 9000 Switch - DS-X9224-96K9

MDS 9000 Switch - DS-X9148

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-256K9

DS-5300B Switch

UCS 6200 Series Fabric Interconnects - UCS 6296UP

UCS 6120XP 20-PortDS-6505B Switch

DS-300B-8 SwitchMDS 9000 Switch - DS-X9248-48K9

Nexus 5000 Series - N55-M8P8FP

UCS 6200 Series Fabric Interconnects - UCS 6248UP

UCS C460 M4 Rack-Mount Server (DDR4)

UCS 6140XP 40-PortUCS C460 M4 Rack-Mount Server (DDR3)

DS-5100B-40 Switch

UCS C220 M4 Rack-Mount Server (SFF)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #DS-SFP-FC8G-SW ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.