Cisco DS-SFP-FC8G-SW-OEM 2/4/8-Gbps Fibre Channel-Shortwave SFP+

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-SW (DS SFP FC8G SW) LC Duplex Multi Mode 850nm 500m Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family
Mã sản phẩm: DS-SFP-FC8G-SW-OEM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-SW-OEM LC Duplex Multi Mode 850nm 500m Transceiver DS-SFP-FC8G-SW-OEM tương thích với Switch Cisco MDS 9000 Family 

Cisco Part Number : DS-SFP-FC8G-SW-OEM
Made In (COO)         : China
List Price              : $
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                          : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Cisco  DS-SFP-FC8G-SW-OEM là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 500m, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang SFP DS-SFP-FC8G-SW-OEM hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP  vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module được cắm vào.

Module quang SFP  DS-SFP-FC8G-SW-OEM là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi  thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-SW-OEM

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco  DS-SFP-FC8G-SW-OEM

Module quang Cisco  DS-SFP-FC8G-SW-OEM cung cấp khả năng kết nối Fibre Channel hiệu quả cho dòng switch Cisco MDS 9000 Family.

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco  DS-SFP-FC8G-SW-OEM

Cisco Part Number DS-SFP-FC8G-SW-OEM
Wavelength (nanometers) 850 nm
Fiber Type MMF
Core Size (microns)

62.5

62.5

62.5

50.0 (OM2)

50.0 (OM2)

50.0 (OM2)

50.0 (OM3)

50.0 (OM3)

50.0 (OM3)

50.0 (OM4)

50.0 (OM4)

50.0 (OM4)

50.0 (OM5)

Baud Rate (gigabaud [GBd])

2.125

4.250

8.500

2.125

4.250

8.500

2.125

4.250

8.500

2.125

4.250

8.500

8.500

Cable Distance

492 ft (150m)

230 ft (70m)

69 ft (21m)

984 ft (300m)

492 ft (150m)

164 ft (50m)

1640 ft (500m)

1246 ft (380m)

492 ft (150m)

1706 ft (520m)

1312 ft (400m)

623 ft (190m)

623 ft (190m)

Dimensions (H x W x D)

8.5 x 13.55 x 56.5 mm

 Optical Parameters
Average Transmit Power (decibels per milliwatt [dBm])

Maximum

-1.3

Minimum

-10 (2 Gbps)

-9 (4 Gbps)

-8.2 (8 Gbps)

Average Receive Power (dBm)

Maximum

0

Minimum

-
Fiber Loss Budget (decibels [dB])

(62.5 microns)

2.10 (2 Gbps)

1.78 (4 Gbps)

1.58 (8 Gbps)

(50.0 microns [OM2])

2.62 (2 Gbps)

2.06 (4 Gbps)

1.68 (8 Gbps)

(50.0 microns [OM3])

3.31 (2 Gbps)

2.88 (4 Gbps)

2.04 (8 Gbps)

Operating and Storage Temperature Ranges
Operating

0°C to 40°C

Storage

-40°C to 85°C

Regulatory and Standards Compliance
Regulatory and Standards Compliance

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 800-SM-LC-L, FC-PI 800-M5-SN-S, FC-PI 800-M5E-SN-I, and FC PI 800-M6-SN-S 8.5 GBd specifications

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 400-SM-LC-L, FC-PI 400-M5-SN-I, FC-PI 400-M5E-SN-I, and FC PI 400-M6-SN-I 4.25 GBd specifications

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 200-SM-LC-L, FC-PI 200-M5-SN-I, FC-PI 200-M5E-SN-I, and 200 M6 SN-I 2.125 GBd specifications

-   Laser Class I 21CFR1040

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-SW-OEM sử dụng được cho các switch sau của Cisco

MDS 9000 Switch - DS-X9248-96K9

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9232-256K9

MDS 9513 Multilayer Director - DSX9224-96K9

SwitchNexus 5500 Series Switches

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-96K9

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-48K9

MDS 9000 Switch - DS-X9224-96K9

MDS 9000 Switch - DS-X9148

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-256K9

DS-5300B Switch

UCS 6200 Series Fabric Interconnects - UCS 6296UP

UCS 6120XP 20-PortDS-6505B Switch

DS-300B-8 SwitchMDS 9000 Switch - DS-X9248-48K9

Nexus 5000 Series - N55-M8P8FP

UCS 6200 Series Fabric Interconnects - UCS 6248UP

UCS C460 M4 Rack-Mount Server (DDR4)

UCS 6140XP 40-PortUCS C460 M4 Rack-Mount Server (DDR3)

DS-5100B-40 Switch

UCS C220 M4 Rack-Mount Server (SFF)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #DS-SFP-FC8G-SW-OEM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.