HWIC-1GE-SFP Cisco 1 Port SFP Router High-Speed WAN Interface Card

Phân phối HWIC-1GE-SFP (HWIC 1GE SFP) 1 Port 1GE SFP Routed Port HWIC Cisco Router High-Speed WAN Interface Router Card chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: HWIC-1GE-SFP
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

HWIC-1GE-SFP 1 Port 1GE SFP Routed Port HWIC Cisco Router High-Speed WAN Interface Card

Part Number           : HWIC-1GE-SFP
Spare Part Number : HWIC-1GE-SFP=

Bảo hành                 : 12 tháng
Made In                   : Asia

Mô tả tổng quan Card Router Cisco HWIC-1GE-SFP

Card Router Cisco  HWIC-1GE-SFP Gigabit Ethernet HWIC cung cấp kết nối quang và đồng Gigabit Ethernet trong một hình thức nhỏ gọn (SFP) cho tất cả các bộ Integrated Service Routers của Cisco (ISRs)

Card Router Cisco HWIC-1GE-SFP cho phép các văn phòng chi nhánh có thể sử dụng hiệu quả các đường truyền tốc độ cao trong nhiều môi trường. Hiệu năng được cải thiện của Gigabit Ethernet trong các ISR của Cisco để cho phép các ứng dụng và dịch vụ mới cũng như cung cấp khả năng định tuyến và liên kết giữa các VLAN đang tồn tại. Ngoài ra, các văn phòng chi nhánh có thể kết nối với mạng khu vực đô thị (MAN)

HWIC-1GE-SFP 1 Port 1GE SFP Routed Port HWIC Cisco Router High-Speed WAN Interface Card

Thông số kỹ thuật của Cisco HWIC-1GE-SFP

Manufacturer

Cisco

Product ID

HWIC-1GE-SFP

Product Description

Cisco GigE High Speed WIC With One SFP Slot

Product Type

HWIC

Technical Information

Technical Information

Wide Area Network

Media & Performance

Data Transfer Rate:

1 Gbps Gigabit Ethernet

I/O Expansions

Expansion Slots:

1 x SFP (mini-GBIC)

Daughter Cards:

No

Management & Protocols

Management:

· CiscoWorks

· Simple Network Management Protocol (SNMP) support

· Remote Monitoring (RMON) support

· Cisco NetFlow accounting

· VLAN

Protocols:

VRRP, HSRP, RMON, SNMP, MPLS, IPSec, IGMP, CGMP, GLBP

Security Features:

IPSec

Environmental Conditions

Temperature:

32°F (0°C) to 104°F (40°C) Operating

-4°F (-20°C) to 149°F (65°C) Storage

Humidity:

10% to 90% Non-condensing Relative Humidity

Physical Characteristics

Dimensions:

0.8" Height x 3.1" Width x 4.8" Depth

Miscellaneous

Additional Information:

· Jumbo frame support up to 9576 bytes

· Hot insertion and removal for SFPs on all platforms

· Media or SFP type display through a command-line interface (CLI)

· Gigabit EtherChannel for link redundancy

· Layer 3 VPN support

System Requirements:

Minimum IOS Software Requirement: Cisco IOS Software Release 12.3(8)T4

Certifications & Standards:

· IEEE 802.3 with 802.2 SAP

· IEEE 802.3 with 802.2 and SNAP

· IEEE 802.1p

· IEEE 802.1q VLAN

· Gigabit Ethernet IEEE 802.3z, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ab

Agency Approvals:

· UL 1950 (United States)

· CSA-C22.2 #950 (Canada)

· EN60950 (Europe)

· TUV GS (Germany)

· IEC 950 (International)

Immunity:

· EN300386

· EN55024/CISPR24

· EN50082-1

Emissions:

· FCC Part 15 Class A

· ICES-003 Class A

· EN55022 Class A

· CISPR22 Class A

· AS/NZS 3548 Class A

· VCCI Class A

· EN 300386

· EN61000-3-3

· EN61000-3-2

Card Router Cisco HWIC-1GE-SFP dùng được cho các mã router sau của Cisco:

Supported Platforms

Minimum Software Image

Minimum Software Package

Cisco 1921

15.0(1)M2

IP Base

Cisco 1941

15.0(1)M

IP Base

Cisco 1941W

15.0(1)M

IP Base

Cisco 2901

15.0(1)M

IP Base

Cisco 2911

15.0(1)M

IP Base

Cisco 2921

15.0(1)M

IP Base

Cisco 2951

15.0(1)M

IP Base

Cisco 3925

15.0(1)M

IP Base

Cisco 3945

15.0(1)M

IP Base

Cisco 3925E

15.1(1)T2

IP Base

Cisco 3945E

15.1(1)T2

IP Base

Cisco 1841

12.4(15)T9

IP Base

Cisco 1861

12.4(20)T3

IP Base

Cisco 2801

12.4(15)T9

IP Base

Cisco 2811

12.3(8)T4

IP Base

Cisco 2821

12.3(8)T4

IP Base

Cisco 2851

12.3(8)T4

IP Base

Cisco 3825

12.3(8)T4

IP Base

Cisco 3845

12.3(8)T4

IP Base

Các loại module quang Cisco sử dụng cho card HWIC-1GE-SFP

GE SFP Transceiver Type
Cisco Part Number
Maximum Distance
Cabling Required
Connector Type

1000BASE-T

GLC-T=

100 m

Category 5, 5e, 6

RJ-45

1000BASE-SX

GLC-SX-MM=

300 m

62.5/125 micrometer MMF

LC connector

 

500 m

50/125 micrometer MMF

1000BASE-LX/LH

GLC-LH-SM=

550 m

50/125 micrometer or 62.5/125 micrometer MMF

LC connector

10 km

9/125 micrometer SMF

1000BASE-ZX

GLC-ZX-SM=

80 km

9/125 micrometer SMF

LC connector

1000BASE-CWDM

CWDM-SFP-1470=
CWDM-SFP-1490=
CWDM-SFP-1510=
CWDM-SFP-1530=
CWDM-SFP-1550=
CWDM-SFP-1590=
CWDM-SFP-1610=

100 km

9/125 micrometer SMF

LC connector

Để có được giá tốt nhất cho card HWIC-1GE-SFP , vui lòng gọi hotline: 0906 051 599 hoặc gửi yêu cầu tới email: kd@cnttshop.vn

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #HWIC-1GE-SFP ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.