Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Cisco ISR C1116-4P 4-Port Dual GE WAN Ethernet Router

Phân phối Router Cisco C1116-4P (C1116 4P) ISR 1100 Series Integrated Services Router, 4 port 10/100/1000, sử dụng cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ

✓ Mã sản phẩm: C1116-4P
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
C1116-4P Datasheet

So sánh với các sản phẩm Router khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Router Cisco C1116-4P ISR 1100 Series Integrated Services Router, 4 port 10/100/1000

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị định tuyến Cisco®  C1116-4P (ISRs) tích hợp với Phần mềm Cisco IOS® XE kết hợp kết nối WAN, bảo mật toàn diện, trong một nền tảng duy nhất, hiệu năng cao. Cisco  C1116-4P ISR phù hợp cho việc triển khai tại các văn phòng chi nhánh vừa và nhỏ.

Router Cisco C1116-4P ISR 1100 Series

Thông số kỹ thuật

Feature

Specification

Memory (default and maximum)

DRAM: 4 GB

Flash: 4 GB

Console

- Micro USB console (USB 3.0).

Maximum clients

- Maximum number of associated wireless clients: 200 per Wi-Fi radio; in total 400 clients per access point.

- Flexible deployment through theMobility Express solution is ideal for small to medium-sized deployments. Easy setup allows the 1815i to be deployed on networks without a physical controller.

Software

- Cisco Unified Wireless Network Software with AireOS Wireless Controllers Release 8.5 MR1 or later.

DSL interfaces

- Dying gasp.

- ITU G.993.2 (VDSL2) and supported profiles: 8a, 8b, 8c, 8d, 12a, 12b, and 17a.

- VDSL2 Vectoring.

- ADSL Annex A and Annex B ITU G. 992.1 (ADSL), G.992.3 (ADSL2), and G.992.5 (ADSL2+).

- ADSL Annex M G.992.3 (ADSL2) and G.992.5 (ADSL2+).

Inline PoE

- Optional internal adapter for inline PoE on 4 switch ports for IP phones or external wireless access points; 802.3af-compliant PoE or 802.3at-compliant PoE+.

External power supply

Product power specifications:

- AC input voltage: Universal 100 to 240 VAC.

- Frequency: 50 to 60 Hz.

- Maximum output power: 66W (default).

- Output voltages: 12 VDC.

- Optional PoE and PoE+:

◦   Single 125W power supply required for Cisco 1100-8P router

◦   Single 115W power supply required for Cisco 1100-4P router

- External output voltage: 48 VDC.

USB 3.0

- USB devices supported:

◦   USB eTokens

◦   USB flash memory

- Note: Devices USB 3.0 supports to be connected externally. View the
USB Device Support Data Sheet.

Physical dimensions

(H x W x D)

- 1.75 x 12.7 x 9.6 in. (44 x 323 x 244 mm) (includes rubber feet on LTE models).

- 1.75 x 12.7 x 9.03 in. (42 x 323 x 230mm) (includes rubber feet on non-LTE models).

Weight

- 5.7 lb (2.59 kg).

Standard safety certifications

- UL 60950-1, 2nd edition.

- CAN/CSA C22.2 No. 60950-1, 2nd edition.

- EN 60950-1, 2nd edition.

- CB to IEC 60950-1, 2nd edition with all group differences and national deviations.

EMC emissions

- EN55022/CISPR22, CFR 47 Part 15, ICES003, VCCI-V-3, AS/NZS CISPR22, CNS13438, EN300-386, EN61000-3-2, EN61000-3-3, and EN61000-6-1.

EMC immunity

- EN55024/CISPR24, (EN61000-4-2, EN61000-4-3, EN61000-4-4, EN61000-4-5, EN61000-4-6, EN61000-4-11), and EN300-386.

Radio immunity

- EN301 489-1, EN 301 489-7, and EN301 489-24.

Cellular radio

- EN 301 908-1, EN 301 908-2, EN 301 511, 47 CFR Part 22, 47 CFR Part 24, and EN 301 908-13.

Environmental operating range

- Nonoperating temperature: -4° to 149°F (-0° to 65°C).

- Nonoperating humidity: 5% to 95% relative humidity (noncondensing).

- Nonoperating altitude: 0 to 15,000 ft (0 to 4570 m).

- Operating temperature: 32° to 104°F (0° to 40°C).

- Operating humidity: 10% to 85% relative humidity (noncondensing).

- Operating altitude: 0 to 10,000 ft (0 to 3000 m).

Cisco C1116-4P Series Licenses

Part number

Bundles

Features

SL-1100-4P-APP(=)

Application Experience (APP)

IP Base + advanced networking protocols: L2TPv3, MPLS

Application Experience: PfRv3, NBAR2, AVC, IP SLA Initiator, PMIPv6,

Mobile IP.

Hybrid Cloud Connectivity: LISP, Virtual Private LAN Services (VPLS), Ethernet over MPLS.SL-1100-4P-SEC(=)

 

SL-1100-4P-SECNPE(=)

Security (SEC)

IP Base + Advanced Security: Zone-based firewall, IPsec VPN, EzVPN, Dynamic Multipoint VPN (DMVPN), GETVPN, FlexVPN.

FL-VPERF-4P-100(=)

Performance (VPER)

IPsec Performance: Additional 100 Mbps for ISR 1100-4P and 200 Mbps for ISR 1100-8P.

Các loại module quang sử dụng cho router Cisco C1116-4P

Small Form-Factor Pluggable

Description

GLC-EX-SMD

1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM.

GLC-LH-SMD

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver; with DOM.

GLC-SX-MMD

GE SFP, LC connector SX transceiver; with DOM.

GLC-ZX-SMD

1000BASE-ZX SFP; with DOM.

GLC-FE-100ZX

100BASE-ZX SFP (80km).

GLC-GE-100FX

100FX SFP on GE ports.

GLC-BX-D

1000BASE-BX SFP, 1490NM.

GLC-BX-U

1000BASE-BX SFP, 1310NM.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C1116-4P ?

Có 18 bình luận:
C
Mr Cương
shop bạn Phân phối Router Cisco C1116-4P (C1116 4P) ISR 1100 Series Integrated Services Router, 4 port 10/100/1000 phải không ạ? Mình cần mua 1 chiếc giao tại Đà Nẵng, hiện tại bên bạn có giao hàng vào đây không ạ? 0976987***
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Chính sách vận chuyển anh có thể tham khảo ở đây. CNTTShop sẽ liên hệ với anh để báo giá thiết bị định tuyến Cisco ISR C1116-4P, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.
Trân trọng./.

N
Thúy Nho
Sản phẩm Cisco ISR C1116-4P 4-Port Dual GE WAN Ethernet Router giá bao nhiêu bạn nhỉ? Cho mình xin giá kèm mô tả chi tiết vào mail thuynho9**@gmail.com
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn!
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm đang được CNTTShop phân phối. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Báo giá thiết bị và catalog thiết bị đã được gửi tới email thuynho9**@gmail.com. Bạn vui lòng liên hệ email kd4@cnttshop.vn, hotline: 0868 142 066 để được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

H
Hường
Thiết bị định tuyến Cisco ISR C1116-4P 4-Port Dual GE WAN Ethernet Router có đáp ứng được nhu cầu của hệ thống mạng 20user không ad ơi?
C
CNTTShopAdmin

Chào chị,
Sản phẩm Thiết bị định tuyến Cisco ISR C1116-4P hoàn toàn đáp ứng nhu cầu hệ thống mạng với số lượng 20 User.
Thông tin đến chị!

Y
Yến
Cisco ISR C1116-4P 4-Port Dual GE WAN Ethernet Router sản phẩm này có chính hãng k? chính sách bảo hàng thế nào ạ?
C
CNTTShopAdmin

Chào chị!
Bên em phân phối Router Cisco chính hãng giá tốt nhất thị trường, bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi một lỗi do nhà sản suất chị nhé!

N
Ninh
Con này cấu hình bằng dòng lệnh hay cấu hình qua Web được không bác
B
Hiếu BùiQuản trị viên

Router Cisco ISR C1116-4P có hỗ trợ cấu hình qua giao diện web anh nhé, nhưng anh cần có dây console để cấu hình username, password và địa chỉ IP trước:
Router(config)#username admin privilege 15 password 0 default
Router(config)#interface gig 0/0/1
​Router(config-if)#ip address 192.168.1.1 255.255.255.0

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082