Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LR 10GBASE-LR 1310nm SMF 10km Transceiver

Module quang SFP Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LR 10GBASE-LR 1310nm Single mode SMF 10km Transceiver

Mã sản phẩm: MA-SFP-10GB-LR
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LR 10GBASE-LR 1310nm Single mode 10km Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco MA-SFP-10GB-LR là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn là 10km, sử dụng đầu kết nối LC, Module quang MA-SFP-10GB-LR hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module MA-SFP-10GB-LR vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module MA-SFP-10GB-LR được cắm vào. 

Vì MA-SFP-10GB-LR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Cisco MA-SFP-10GB-LR được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi tối đa 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. MA-SFP-10GB-LR cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module MA-SFP-10GB-LR để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang SFP Cisco MA-SFP-10GB-LR

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco MA-SFP-10GB-LR

Thông số kỹ thuật:

Meraki Product ID Standard Wavelength (nm) Fiber Type Fiber Description Core / Diameter Jacket Color Max Distance Data Rate
MA-SFP-10GB-LR 10GBASE-LR 1310 SMF OS1/OS2 9 μm / 125 μm Yellow 10km 10 Gigabit

Download datasheet Module quang Meraki

Module quang Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LR sử dụng được cho các thiết bị sau của Cisco:

MS220-8 8-port gigabit switch with 2 SFP interfaces
MS220-8P 8-port PoE gigabit switch with 2 SFP interfaces
MS225-24 Stackable Layer-2 24-port gigabit Ethernet switch with 4 SFP+ interfaces
MS225-24P Stackable Layer-2 24-port gigabit Ethernet 370W PoE switch with 4 SFP+ interfaces
MS225-48 Stackable Layer-2 48-port gigabit Ethernet switch with 4 SFP+ interfaces
MS225-48LP Stackable Layer-2 48-port gigabit Ethernet 370W PoE switch with 4 SFP+ interfaces
MS225-48FP Stackable Layer-2 48-port gigabit Ethernet 740W PoE switch with 4 SFP+ interfaces
MS250-24 Stackable Layer-3 24-port gigabit Ethernet switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies
MS250-24P Stackable Layer-3 24-port gigabit Ethernet 370W PoE switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies 
MS250-48 Stackable Layer-3 48-port gigabit Ethernet switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies
MS250-48LP Stackable Layer-3 48-port gigabit Ethernet 370W PoE switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies
MS250-48FP Stackable Layer-3 48-port gigabit Ethernet 740W PoE switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies
MS350-24 Layer-3 24-port gigabit Ethernet switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies and hot-swappable fans
MS350-24P Layer-3 24-port gigabit Ethernet PoE switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies and hot-swappable fans
MS350-48 Layer-3 48-port Physically Stacking gigabit Ethernet switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies and hot-swappable fans
MS350-48LP Layer-3 48-port gigabit Ethernet 370W PoE switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies and hot-swappable fans
MS350-48FP Layer-3 48-port gigabit Ethernet 740W PoE switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies and hot-swappable fans
MS350-24X Layer-3 16-port gigabit Ethernet and 8-port multigigabit 740W UPoE switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies and hot-swappable fans
MS410-16 Layer-3 16-port 1Gbe SFP and 2-port 10Gbe SFP+ aggregation switch with 1 management interface and hot-swappable power supplies / fans
MS410-32 Layer-3 32-port 1Gbe SFP and 4-port 10Gbe SFP+ aggregation switch with 1 management interface and hot-swappable power supplies / fans
MS425-16 Layer-3 16-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans
MS425-32 Layer-3 32-port 10GbE SFP+ aggregation switch with two 40GbE QSFP ports and 1 management interface, hot-swappable power supplies / fans

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MA-SFP-10GB-LR ?

Có 2 bình luận:
H
Hương
Module quang SFP Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LR 10GBASE-LR 1310nm Single mode 10km Transceiver sử dụng đầu kết nối loại gì thế bạn
18 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LR 10GBASE-LR 1310nm Single mode 10km Transceiver sử dụng đầu kết nối LC bạn nhé

D
Đoàn
Gửi anh xin báo giá 2 chiếc module quang SFP Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LR 10GBASE-LR 1310nm Single mode 10km Transceiver này nhé
30 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang SFP Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LR 10GBASE-LR 1310nm Single mode 10km Transceiver em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.