Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LRM 10GBASE-LRM 1310 MMF 300m Transceiver

Module quang SFP Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LRM 10GBASE-LRM 1310 Multi mode và Single Mode 300m Transceiver
Mã sản phẩm: MA-SFP-10GB-LRM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang SFP Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LRM 10GBASE-LRM 1310 Multi mode và single mode 300m Transceiver

Cisco Part Number  : MA-SFP-10GB-LRM
List Price:                 : $995

Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Cisco MA-SFP-10GB-LRM là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode và Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 200m, sử dụng đầu kết nối LC, Module quang MA-SFP-10GB-LRM hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module MA-SFP-10GB-LRM vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module MA-SFP-10GB-LRM được cắm vào. 

Vì MA-SFP-10GB-LRM là module quang đa mode, vừa chạy được Single Mode vừa chạy được Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Cisco MA-SFP-10GB-LRM được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi tối đa 300m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. MA-SFP-10GB-LRM cung cấp tốc độ truyền dẫn 10G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module MA-SFP-10GB-LRM để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 4000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Module quang SFP Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LRM 10GBASE-LRM 1310 Multi mode và single mode 300m Transceiver

Hình ảnh Module quang SFP Cisco MA-SFP-10GB-LRM

Thông số kỹ thuật:

Meraki Product ID Standard Wavelength (nm) Fiber Type Fiber Description Core / Diameter Jacket Color Max Distance Data Rate
MA-SFP-10GB-LRM 10GBASE-LRM 1310 MMF OM1 62.5 μm / 125 μm Orange 220m 10 Gigabit
MA-SFP-10GB-LRM 10GBASE-LRM 1310 MMF OM2 50 μm / 125 μm Orange 220m 10 Gigabit
MA-SFP-10GB-LRM 10GBASE-LRM 1310 MMF OM3 50 μm / 125 μm Aqua 220m 10 Gigabit
MA-SFP-10GB-LRM 10GBASE-LRM 1310 SMF OS1/OS2 9 μm / 125 μm Yellow 300m 10 Gigabit


Download datasheet Module quang Meraki

Module quang Cisco Meraki MA-SFP-10GB-LRM sử dụng được cho các thiết bị sau của Cisco:\

MS225-24 Stackable Layer-2 24-port gigabit Ethernet switch with 4 SFP+ interfaces
MS225-24P Stackable Layer-2 24-port gigabit Ethernet 370W PoE switch with 4 SFP+ interfaces
MS225-48 Stackable Layer-2 48-port gigabit Ethernet switch with 4 SFP+ interfaces
MS225-48LP Stackable Layer-2 48-port gigabit Ethernet 370W PoE switch with 4 SFP+ interfaces
MS225-48FP Stackable Layer-2 48-port gigabit Ethernet 740W PoE switch with 4 SFP+ interfaces
MS250-24 Stackable Layer-3 24-port gigabit Ethernet switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies
MS250-24P Stackable Layer-3 24-port gigabit Ethernet 370W PoE switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies 
MS250-48 Stackable Layer-3 48-port gigabit Ethernet switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies
MS250-48LP Stackable Layer-3 48-port gigabit Ethernet 370W PoE switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies
MS250-48FP Stackable Layer-3 48-port gigabit Ethernet 740W PoE switch with 4 SFP+ interfaces, hot-swappable power supplies

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MA-SFP-10GB-LRM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.