Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160.

Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 highest-density L1 switch for network monitoring, dynamic reconfiguration, and low-latency multicast.

✓ Mã sản phẩm: Nexus 3550-H Hydra L1-160
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160.

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Cisco Nexus 3550-H Hydra là thiết bị chuyển mạch Layer 1 với mật độ cao của Nexus. Không giống như các thiết bị chuyển mạch mạng truyền thống hoạt động ở lớp liên kết dữ liệu layer 2, Cisco Nexus 3550-H Hydra hoạt động ở lớp mạng vật lý layer 1.

Nexus 3550-H Datasheet

Các kết nối thông qua thiết bị được thực hiện bằng dòng điện thông qua một ma trận chuyển mạch. Điều này cho phép thiết bị kết nối vào hệ thống để giám sát mạng, kết nối giữa các cổng để cấu hình và kết nối fanout từ một cổng sang nhiều cổng (đối với các ứng dụng tốc độ cao), với độ trễ gần như bằng không (<5ns).

Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160.

Thông số kỹ thuật.

Layer 1 features

- Tap, patch, and fanout. 1:1 and 1:N connectivity on all ports
- 3.2ns (min) port latency
- 1G/10Gb/s connectivity on all ports
- I/O signal conditioning and regeneration

Statistics

- Packet counters (RX, TX, dropped, etc.)
- Per-port status LEDs
- tcpdump all ports
- QSFP(-DD) diagnostics (light levels, temps, etc.)
- SNMP, local, and remote syslog
- LLDP TX/RX
- Time series logging to InfluxDB

Connectivity

- 20 QSFP-DD ports, 160x 10G lanes (Cisco Nexus 3550-H Hydra 160) or 36 QSFP ports, for 144x 10G lanes (Cisco Nexus 3550-H Hydra 144)
- QSFP (-DD) 8x [10GBASE-SR, 10GBASE-LR, 10GBASE-LRM, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX]
- QSFP (-DD) Copper Direct Attach
- RJ45 / SFP+ management ports (1G/10G)
- RJ45 Industry standard serial port
- USB Micro serial port
- USB (for firmware upgrades)
- 2x SMA for GPS and PPS

Management

- x86-based management CPU
- CLI via serial, SSH, and telnet
- JSON RPC API for all CLI commands
- Automatic configuration via DHCP
- TACACS+ and multiuser support
- ACLs on management interface
- FW updates via SFTP, TFTP, HTTP and USB
- Onboard BASH and Python scripts
- Onboard Cron jobs
- Time sync via PPS, GPS, PTP and NTP, Low latency tapping, patching, and fan-out

General

- 19” 1RU, rack mount
- Weight: 15kg (24lbs)
- Dual, hot-swappable supplies
- Standard: AC 90-264V, 47-64 Hz, included IEC C13-C14 cables
- Optional: DC 40-72V
- Maximum consumption: 750W
- 3 hot-swappable fan modules
- Optional airflow direction (FTB, BTF)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: Nexus 3550-H Hydra L1-160 ?

Có 9 bình luận:
T
Tạo
báo giá cho mình 1c Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 nhé
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Giá của Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 đã được gửi vào mail của bạn, bạn check mail giúp mình nhé.

T
Thạch
Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 có mấy cổng uplink quang vậy shop?
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 có 20 cổng QSFP-DD tốc độ 10GB x160 lanes, và cổng combo 1G/10G RJ45/SFP+ mangement nữa ạ.

T
Thế
Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 dùng nguồn mã nào vậy shop?
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 dùng nguồn chuẩn theo máy: Standard: AC 90-264V, 47-64 Hz, included IEC C13-C14 cables

Còn tùy chọn mua thêm có ngồn Optional: DC 40-72V nguồn ra là điện 1 chiều ạ.

T
Thao
Nexus 3550-H Hydra L1-160 dùng module single mode mã nào được nhỉ?
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ danh sách module QSFP tương thích với thiết bị Nexus 3550-H Hydra L1-160 bên em đã gửi vào mail cho anh/chị rồi đấy ạ.

Y
Yến
Nexus 3550-H Hydra L1-160 có xuất xứ ở đâu nhỉ?
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 là hàng Made in China ạ.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082