Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160.

Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 highest-density L1 switch for network monitoring, dynamic reconfiguration, and low-latency multicast.

Mã sản phẩm: Nexus 3550-H Hydra L1-160
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160.

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Cisco Nexus 3550-H Hydra là thiết bị chuyển mạch Layer 1 với mật độ cao của Nexus. Không giống như các thiết bị chuyển mạch mạng truyền thống hoạt động ở lớp liên kết dữ liệu layer 2, Cisco Nexus 3550-H Hydra hoạt động ở lớp mạng vật lý layer 1.

Nexus 3550-H Datasheet

Các kết nối thông qua thiết bị được thực hiện bằng dòng điện thông qua một ma trận chuyển mạch. Điều này cho phép thiết bị kết nối vào hệ thống để giám sát mạng, kết nối giữa các cổng để cấu hình và kết nối fanout từ một cổng sang nhiều cổng (đối với các ứng dụng tốc độ cao), với độ trễ gần như bằng không (<5ns).

Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160.

Thông số kỹ thuật.

Layer 1 features

- Tap, patch, and fanout. 1:1 and 1:N connectivity on all ports
- 3.2ns (min) port latency
- 1G/10Gb/s connectivity on all ports
- I/O signal conditioning and regeneration

Statistics

- Packet counters (RX, TX, dropped, etc.)
- Per-port status LEDs
- tcpdump all ports
- QSFP(-DD) diagnostics (light levels, temps, etc.)
- SNMP, local, and remote syslog
- LLDP TX/RX
- Time series logging to InfluxDB

Connectivity

- 20 QSFP-DD ports, 160x 10G lanes (Cisco Nexus 3550-H Hydra 160) or 36 QSFP ports, for 144x 10G lanes (Cisco Nexus 3550-H Hydra 144)
- QSFP (-DD) 8x [10GBASE-SR, 10GBASE-LR, 10GBASE-LRM, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX]
- QSFP (-DD) Copper Direct Attach
- RJ45 / SFP+ management ports (1G/10G)
- RJ45 Industry standard serial port
- USB Micro serial port
- USB (for firmware upgrades)
- 2x SMA for GPS and PPS

Management

- x86-based management CPU
- CLI via serial, SSH, and telnet
- JSON RPC API for all CLI commands
- Automatic configuration via DHCP
- TACACS+ and multiuser support
- ACLs on management interface
- FW updates via SFTP, TFTP, HTTP and USB
- Onboard BASH and Python scripts
- Onboard Cron jobs
- Time sync via PPS, GPS, PTP and NTP, Low latency tapping, patching, and fan-out

General

- 19” 1RU, rack mount
- Weight: 15kg (24lbs)
- Dual, hot-swappable supplies
- Standard: AC 90-264V, 47-64 Hz, included IEC C13-C14 cables
- Optional: DC 40-72V
- Maximum consumption: 750W
- 3 hot-swappable fan modules
- Optional airflow direction (FTB, BTF)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #Nexus 3550-H Hydra L1-160 ?

Có 9 bình luận:
T
Thường
Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 phù hợp cho loại hình doanh nghiệp như nào nhỉ?
9 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thông tin chi tiết của Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 đã được trả lời qua mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thiết
phụ kiện đi kèm cho thiết bị mạng Nexus 3550-H Hydra L1-160 là những gì nhỉ?
9 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ phụ kiện kèm theo gồm thết bị Nexus 3550-H Hydra L1-160, 2 nguồn kèm theo dạng module, 3 quạt module, dây console, dây nguồn + vít và guide installatios kèm theo.

T
Trường
báo giá giúp mình gói 1 năm bảo hành cho thiết bị chuyển mạch Nexus 3550-H Hydra L1-160 nhé?
9 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Giá của gói bảo hành 1 năm cho thiết bị chuyển mạch Nexus 3550-H Hydra L1-160 đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Tuyến
thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 3550-H Hydra được bảo hành bao lâu nhỉ?
9 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 3550-H Hydra bảo hành 12 tháng bạn nhé.

Y
Yến
Nexus 3550-H Hydra L1-160 có xuất xứ ở đâu nhỉ?
9 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 là hàng Made in China ạ.

T
Thao
Nexus 3550-H Hydra L1-160 dùng module single mode mã nào được nhỉ?
9 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ danh sách module QSFP tương thích với thiết bị Nexus 3550-H Hydra L1-160 bên em đã gửi vào mail cho anh/chị rồi đấy ạ.

T
Thế
Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 dùng nguồn mã nào vậy shop?
9 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 dùng nguồn chuẩn theo máy: Standard: AC 90-264V, 47-64 Hz, included IEC C13-C14 cables

Còn tùy chọn mua thêm có ngồn Optional: DC 40-72V nguồn ra là điện 1 chiều ạ.

T
Thạch
Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 có mấy cổng uplink quang vậy shop?
9 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 có 20 cổng QSFP-DD tốc độ 10GB x160 lanes, và cổng combo 1G/10G RJ45/SFP+ mangement nữa ạ.

T
Tạo
báo giá cho mình 1c Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 nhé
9 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Giá của Cisco Nexus 3550-H Hydra L1-160 đã được gửi vào mail của bạn, bạn check mail giúp mình nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản