QSFP-40/100G-SRBD Module quang Cisco 100GE MMF Transceiver

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GBASE-SRBD, Duplex LC, 850-nm, 100m on OM3, 150m on OM4 Multi mode Transceiver

Mã sản phẩm: QSFP-40/100G-SRBD
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GE MMF Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD là bộ thu phát quang dual-rate bi-directional (BiDi) với giao diện kết nối LC để truyền dữ liệu tầm ngắn và kết nối các ứng dụng bằng cáp quang Multi Mode (MMF). Cisco QSFP-40/100G-SRBD cung cấp cho khách hàng một giải pháp hấp dẫn cho phép tái sử dụng cơ sở hạ tầng MMF 10 Gb hiện tại của họ để di chuyển sang kết nối Ethernet 40 hoặc 100 Gigabit.

Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GE MMF Transceiver

Ở chế độ 40 Gbps, bộ thu phát QSFP-40/100G-SRBD của Cisco QSFP hỗ trợ độ dài liên kết lần lượt là 100 và 150 mét trên các sợi đa mode OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser. Ở chế độ 100 Gbps, nó hỗ trợ 70 và 100 mét trên OM3 và OM4, tương ứng. Mỗi bộ thu phát BiDi 40/100 Gbps của Cisco QSFP bao gồm hai kênh truyền và nhận trong dải bước sóng 832-918 nm, cho phép liên kết 40 hoặc 100 Gbps tổng hợp qua kết nối sợi đa mode hai sợi.

Thông số kỹ thuật QSFP-40/100G-SRBD

Loại Module Multi Mode Fiber (MMF)
Đầu kết nối LC Duplex
Breakout No
Bước sóng 832-918 nm
Khoảng cách truyền tối đa
  • 100 và 150 mét trên các sợi đa mode OM3 và OM4 ở chế độ 40 Gbps
  • 70 và 100 mét trên các sợi đa mode OM3 và OM4 ở chế độ 100 Gbps
Tốc độ 40 hoặc 100 Gbps

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-40/100G-SRBD ?

Có 10 bình luận:
L
Phương Lan
Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD có dùng được cho con Thiết bị chuyển mạch Catalyst 9500 24x1/10/25G and 4-port 40/100G, Advantage_C9500-24Y4C-A không shop?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD có dùng được cho con Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 9500 24x1/10/25G and 4-port 40/100G, Advantage_C9500-24Y4C-A bạn nhé.

H
Đinh Thị Hạ
Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD có dùng được cho Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 9200 with 48p 1/10G/25G SFP+ and 6p 40G QSFP or 4p 100G QSFP28 switch_N9K-C92160YC-X không bạn?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD có dùng được cho Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 9200 with 48p 1/10G/25G SFP+ and 6p 40G QSFP or 4p 100G QSFP28 switch_N9K-C92160YC-X bạn nhé.

T
Thanh Trà

Mỗi bộ thu phát QSFP-40/100G-SRBD BiDi 40/100 Gbps của Cisco QSFP bao gồm mấy kênh bạn nhỉ?

7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Mỗi bộ thu phát QSFP-40/100G-SRBD BiDi 40/100 Gbps của Cisco QSFP bao gồm hai kênh truyền và nhận trong dải bước sóng 832-918 nm, cho phép liên kết 40 hoặc 100 Gbps tổng hợp qua kết nối sợi đa mode hai sợi bạn nhé.

D
Kim Dung
Báo giá giúp mình Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD , số lượng 12 cái, giao hàng tại ĐN.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 12 cái Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD đã được gửi vào mail, bạn check mail nhé.

A
Vân Anh
Shop ơi, Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD có bước sóng bao nhiêu shop?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD có bước sóng 832-918 nm bạn nhé.

V
Vân
Tốc độ của SFP-40/100G-SRBD là bao nhiêu Gbps ạ?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Tốc độ của SFP-40/100G-SRBD là 40 Gbps hoặc 100Gbps ạ

T
Thy

QSFP-40/100G-SRBD có Khoảng cách truyền tối đa là bao nhiêu shop?

7 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Với module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD nếu dùng dây OM3 thì truyền tối đa được 100m, nếu dùng dây OM4 thì truyền tối đa được 150m chị nhé.

T
Thi

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD là bộ thu phát quang dual-rate bi-directional (BiDi) với giao diện kết nối LC à shop?

7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Dạ đúng là Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD là bộ thu phát quang dual-rate bi-directional (BiDi) với giao diện kết nối LC bạn nhé.

N
Nhi

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD có sẵn kho không bạn? Mình cần hàng gấp, giao tại Đà Nẵng, báo giá nhanh cho mình nhé.

7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD có sẵn bạn nhé. Báo giá đã được gửi vào mail, bạn check nhé.

N
Ái Nhân
Bên bạn phân phối Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GBASE-SRBD, Duplex LC, 850-nm, 100m on OM3, 150m on OM4 Multi mode Transceiver à? Báo giá giúp mình 14 cái với.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 14 cái Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD có sẵn kho không bạn? Mình cần hàng gấp, giao tại Đà Nẵng đã được gửi vào mail,bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.