CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

QSFP-40/100G-SRBD Module quang Cisco 100GE MMF Transceiver

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GBASE-SRBD, Duplex LC, 850-nm, 100m on OM3, 150m on OM4 Multi mode Transceiver

✓ Mã sản phẩm: QSFP-40/100G-SRBD
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GE MMF Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD là bộ thu phát quang dual-rate bi-directional (BiDi) với giao diện kết nối LC để truyền dữ liệu tầm ngắn và kết nối các ứng dụng bằng cáp quang Multi Mode (MMF). Cisco QSFP-40/100G-SRBD cung cấp cho khách hàng một giải pháp hấp dẫn cho phép tái sử dụng cơ sở hạ tầng MMF 10 Gb hiện tại của họ để di chuyển sang kết nối Ethernet 40 hoặc 100 Gigabit.

Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GE MMF Transceiver

Ở chế độ 40 Gbps, bộ thu phát QSFP-40/100G-SRBD của Cisco QSFP hỗ trợ độ dài liên kết lần lượt là 100 và 150 mét trên các sợi đa mode OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser. Ở chế độ 100 Gbps, nó hỗ trợ 70 và 100 mét trên OM3 và OM4, tương ứng. Mỗi bộ thu phát BiDi 40/100 Gbps của Cisco QSFP bao gồm hai kênh truyền và nhận trong dải bước sóng 832-918 nm, cho phép liên kết 40 hoặc 100 Gbps tổng hợp qua kết nối sợi đa mode hai sợi.

Thông số kỹ thuật QSFP-40/100G-SRBD

Loại Module Multi Mode Fiber (MMF)
Đầu kết nối LC Duplex
Breakout No
Bước sóng 832-918 nm
Khoảng cách truyền tối đa
  • 100 và 150 mét trên các sợi đa mode OM3 và OM4 ở chế độ 40 Gbps
  • 70 và 100 mét trên các sợi đa mode OM3 và OM4 ở chế độ 100 Gbps
Tốc độ 40 hoặc 100 Gbps

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-40/100G-SRBD ?

Có 20 bình luận:
Y
Yến
Báo giá mình 5 cái Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD này nhé
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GBASE-SRBD, Duplex LC, 850-nm, 100m on OM3, 150m on OM4 Multi mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

B
Ban
Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD này dùng đầu connector là gì vậy shop?
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GE MMF Transceiver dùng đầu kết nối LC Duplex bạn nhé

T
Tranh
Xin giá tốt nhất của Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD nhé shop
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GBASE-SRBD, Duplex LC, 850-nm, 100m on OM3, 150m on OM4 Multi mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Hồng
Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD có bước sóng là bao nhiêu ạ?
7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GBASE-SRBD, Duplex LC, 850-nm, 100m on OM3, 150m on OM4 Multi mode Transceiver có bước sóng là 832-918nm bạn nhé

G
Gấm

Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD dùng cho con N9K-C93180YC-EX-24 Cisco Nexus 9000 fixed with 24 port switch được không ạ?

7 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

 Module quang Cisco QSFP-40/100G-SRBD 100GE MMF Transceiver dùng cho N9K-C93180YC-EX-24 Cisco Nexus 9000 fixed with 24 port switch được bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370