Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ 0,5m

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M (QSFP 4SFP10G CU0 5M) 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m

Mã sản phẩm: QSFP-4SFP10G-CU0-5M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng một đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 40GBASE-CR4 với tốc độ 40Gbps và 4 đầu kết nối SFP+ 10GBASE-CU với tốc độ 10Gbps, có chiều dài 0,5m hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-4SFP10G-CU0-5M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn

Xem Datasheet Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M
Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M Standards:

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   IEEE 802.3ba (-SR4, -LR4)

-   IEEE 802.3ae (-CSR4)

-   QSFP+ MSA SFF-8436

-   SFP+ MSA SFF-8431 and -8461

-   RoHS 6

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-4SFP10G-CU0-5M ?

Có 7 bình luận:
T
Thư
Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m có hàng tại HCM không em?
12 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m hiện bên em đang có hàng tại HCM, chị cần số lượng bao nhiêu cái ạ, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, chị check inbox nhé

A
Ánh
Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m có tốc độ truyền dữ liệu bao nhiêu bạn ơi
13 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m có tốc độ truyền dữ liệu 40Gb bạn nhé

H
Hằng
Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M dùng được cho thiết bị mạng Cisco nào bạn nhỉ
13 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị mạng Cisco tương thích với Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

A
Lan Anh
Công ty phân phối Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M (QSFP 4SFP10G CU0 5M) 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m bảo hành trong bao lâu?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Công ty em phân phối Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M (QSFP 4SFP10G CU0 5M) 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m bảo hành 12 tháng chị nhé

T
Thoa
Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M (QSFP 4SFP10G CU0 5M) 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m sẵn hàng không shop?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M (QSFP 4SFP10G CU0 5M) 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m đang sẵn hàng bạn nhé

K
Kiên
Mình cần 2 sợi Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ 0,5m, báo giá giúp mình nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 sợi Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ 0,5m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Tình
Báo giá sản phẩm Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m cho em với ạ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá sản phẩm Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU0-5M 40GBASE-CR4 QSFP to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable passive 0,5m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.