CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco SFP-10/25G-BXD-I 10GBASE-LR, 10/25 GbE SMF, Single LC, 10KM, 1330nm

Module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I 10GBASE-LR, 10GBASE-BR10, 25GBASE-BR10 SFP28, Bidirectional, Industrial Temp Module for SMF. Cisco SFP-10/25G-BXD-I là modue 1 sợi cặp với SFP-10/25G-BXU-I với bước sóng 1330 cho khoảng cách 10 KM, tốc độ 10/25 GbE

✓ Mã sản phẩm: SFP-10/25G-BXD-I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
SFP-10/25G-BXD-I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco SFP-10/25G-BXD-I

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật Cisco SFP-10/25G-BXD-I Specifications:

Cable Type SMF
Distance 10km
Max Power Consumption (W) 1.5
Connecter Single LC
Pull Tab /Bail Latch Color Violet
Wavelength (nm) 1330
Speed 10/25 GbE
Operating temperature range 40 to 85°C (-40 to 185°F)
 Storage temperature range: -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10/25G-BXD-I ?

Có 10 bình luận:
H
Hùng
Tốc độ truyền của module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I là bao nhiêu vậy ad?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I có tốc độ 10/25 GbE nhé bạn

T
Thiên
Đầu connector của Module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I là gì ad?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I sử dụng đầu kết nối Single LC bạn nhé

D
Đại
Xin báo giá 12 cái module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I và SFP-10/25G-BXU-I nhé
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I và SFP-10/25G-BXU-I đã được gửi đến mail của bạn

T
Tuấn
Module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu km vậy bạn?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km nhé bạn

T
Thủy
Module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I này bảo hành bao lâu ạ?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco SFP-10/25G-BXD-I này được bảo hành 12 tháng nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370